• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

anhvan

T.Viên Năng Động
em phải nói là, lần đầu tiên em đọc bài này, em đọc cùng bạn em, 2 đứa cười rũ rượi trước mấy cái ảnh chất lừ của anh Văn. xong xem đi xem lại và em phát hiện ra là anh rất giống diễn viên hài (có cái bản mặt ngu khó đỡ). :Onion21: :th_haha_hammer:

TRÙI!!! mặt ngu ak??? đúng là khó đỡ..... :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :good_job:

anhvan

T.Viên Năng Động
"đẹp nhất" là cái tấm mặt anh ý đỏ ngầu ở quán cafe nào ấy :th_haha_hammer:

hê hê hê lúc đó đang phê mà mấy thằng bạn lấy dt mình chụp mà mình k pit lun....về bx thấy lam cho 1 trận....uỗn công giấu bx đi lai rai.... :Onion21: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
vậy là lần này tới tui àh...chơi lun..xem như ra mắt an chị và các em trong DD
tên: Phạm Nguyễn AHNH MINH _ Chips (tên này xài lâu rồi, bạn bè ít ai biết tên thật lắm àh nha)
sinh ngày: 09/02/1990 (lúc 0h30) tuổi ngựa mà buổi tối nên chắc ko sao, hohoho :Onion21:) )
còn j nữa ta...hiện đang học tại RMIT - Sài Gòn campus
vừa buôn vừa bán nhưng lại rất rất yêu chó
bây h tới màn show hình hả...có 1 tấm bán nuke, nhưng mà để ở desktop rồi, đang xài lap, bữa nào rảnh up cho anh em thưởng ngoạn, hình trong máy ko có hình chụp riêng, anh chị em xem đỡ vậy nha

đề nghị xem hình xong ko dc buông lời ong bướm
View attachment 1119
em nó mặc áo màu hường nha bà kon
View attachment 1120
View attachment 1121

her her

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Xé tem tấm hình mới up :Onion21:

Nhìn rất mạnh mẽ, men men men :th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
còn j nữa ta...hiện đang học tại RMIT - Sài Gòn campusher her

Thêm một mem biết tiếng Anh, mén lì! hán xòm... :Onion21:

anhvan

T.Viên Năng Động
vậy là lần này tới tui àh...chơi lun..xem như ra mắt an chị và các em trong DD
tên: Phạm Nguyễn AHNH MINH _ Chips (tên này xài lâu rồi, bạn bè ít ai biết tên thật lắm àh nha)
sinh ngày: 09/02/1990 (lúc 0h30) tuổi ngựa mà buổi tối nên chắc ko sao, hohoho :th_haha_hammer:) )

chúc mừng Minh đã đến với clb con trai....cùng nhau áp đảo clb con gái nhoa mấy men...... :Onion21: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

anhvan

T.Viên Năng Động
ko dc ko dc, lật đổ con gái hết thì con trai sống 1 mình àh, ko vui ko vui :Onion21:)

đúng đó...mình khong dc dùng từ lật đỗ mà phãi nói lầ thuần phục họ...hê hê hê làm cho họ hoàn toàn nghe theo lời mình thế mới hay.....uoc j mình lam dc điều đó hê hê hê

kevodanh090

T.Viên Năng Động
lật đổ con gái để xấy 1 đế chế mới thôi! :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

ko đc ko đc =)) lật đổ con gái lấy ai đi với ta :good_job: chúng ta nên đứng lên để lấn át thôi chứ đừng để con gái lấn át :Onion21: như vya65 là đủ rồi :good_job:

anhvan

T.Viên Năng Động
ko đc ko đc =)) lật đổ con gái lấy ai đi với ta :th_haha_hammer: chúng ta nên đứng lên để lấn át thôi chứ đừng để con gái lấn át :Onion21: như vya65 là đủ rồi :th_haha_hammer:

:th_haha_hammer: :good_job: :good_job: :co_y_tuong_xau:

anhvan

T.Viên Năng Động
nói thề nghe oách dzay thôi, chứ lỡ bx mà hét 1 tiếng là... :Onion21: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

vợ thoi mà ...co j đâu ma phãi sợ chứ......

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:khoc_nhung_ko_chiu_thua:box nào cũng buôn chuyện :Onion21::th_haha_hammer::33::th_haha_hammer::th_haha_hammer::hi:

anhvan

T.Viên Năng Động
thức khuya dữ

hê hê hê hum qua mê coi smackdown toi gan sang lun.... :Onion21: :th_haha_hammer:

anhvan

T.Viên Năng Động
lớn mà con thích xem àh, coi tớ đánh còn hay hơn ^^

hê hê hê tại lau lau hứng coi chơi y' mà....
http://www.yeuthucung.com/topic/10768-tphcm-cac-ban-oi-cho-minh-lam-quen-voi/