• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cẩn thận coi chừng lừa đảo bởi huyenhip (Tùng Ngất)

Status
Không mở trả lời sau này.

huyenhip

T.Viên Năng Động
Tuỳ CHỊ. Thôi , mèo nhà e triệt sản hay chưa cho lên thú y kiểm tra là đc mà CHUỴ :)
CHUỴ MỚI LÀ NGƯỜI GIÀ MỒM. , e thì e mệt e không cãi nhau với CHUỴ. Đâu

huyenhip

T.Viên Năng Động
Nhán tiện Pr luôn , nhà m có đàn mèo 34- mặt tịt và aln sắp xuất chuồng ai qtam thì lh m nhé :)

opps_god

YTC Developer
huyenhip said:
Ad thì không giải quết , m thì không có gì để nói vs miube , giải quyết qua đt rồi , các kiểu rồi CHỐT LẠI MIUBE CHỈ MUỐN ĐÒI TIỀN TRẢ MÈO CHỨ KHÔNG CÓ CÁC YÊU CẦU NHƯ MIUBE NÓI TRÊN , mình không giải thích vì m ko lừa đảo , chủ mèo cũ và mèo phối cũng vào nói rồi , đàn con lứa trước cũng ở nhà m ? Miube đến xem rồi , m quá mệt mỏi vì một chú đàn ônG MẶC VÁY. Không dám nói sự thật là chỉ đòi lại tiền mèo chứ ko giải quyết cách khác , các b nên nghe 2 tai , m ko có time đi trình bày với từng người một , cũng nói luôn Miube lập 2,3 nick để vào 1 topic kéo bài lên , đi dìm hànginhf , nhưng m kệ m ko chấp , m lấy thời gian người đàn ông mặc Váy ấy đi soi mói m
M để thời gian làm kinh tế , để chăm mèo , để nuôi chục em mèo đẻ chứ chẳng có time như CHỊ :)
CHỊ CỨ TIẾP TỤC HÀNH TRÌNH CỦA CHỊ , em còn bận côg việc của em , e ko rảnh :)
nc với ngưới lớn tuổi mà hỗn láo quá

yobiyolo

Member
Bên này anh Tùng hùng hổ thế mà bên topic của Chii ịm vậy . Mod đâu sao ko thấy giải quyết thế ạ. Ông này lắm scandal thế :eek:

zlent24

YTC Developer
Thằng này 100% có vấn đề rồi, Chú miube tố cáo nhưng không có bằng chứng thì còn khua môi múa mép đc, còn h thì mày đỡ = cái gì đây???
Con mèo - thú nuôi đấy chứ chả phải là cây bút hay cuốn tập đâu mà buôn gian bán đểu nhá, làm chuyện thất đức lại còn không biết điểm dừng, công khai phơi cả cái mặt lên cho thiên hạ biết thì xác định rồi cũng có ngày đấy. Đó h thấy mấy vụ xử lý mấy thằng lừa đảo thường rất nhanh gọn, vì chúng chỉ lừa đảo 1 lần và rồi lặn tăm khỏi diễn đàn hoặc đổi nick clone, chưa thấy trường hợp nào như thằng này, lừa xong còn gân cỗ lên cãi cho cái uy tín tưởng tượng ra của nó.
Hy vọng BQT sớm giải quyết thằng này, đừng để con sâu làm rầu nồi canh

huyenhip

T.Viên Năng Động
Mod vào giải quết đi , lừa đảo hay không cũng có người vào đối chứng , mèo bệnh hay không cunzg có người đối chứng rồi , mèo vô sinh thì
Mèo cũng đẻ nhà chủ cũ r , đẻ nhà m rồi , ad giải quyết sớm cho mấy anh đâm bị thóc chọc bị gậy biết ạ

zlent24

YTC Developer
Kêu bè lũ vào cmt là cái gọi là đối chứng của bạn hả??? Chứng cứ rành rành bên kia kìa, lấy mèo nhà ngta rao bán rồi nhận vơ là mèo nhà mình. Cãi chày cãi cối hi vọng vớt vát tí danh dự rẻ tiền đặng tiếp tục lừa những người mua mèo nhẹ dạ??? Lên núi chơi 1 mình đi, thế giới loài người không đỡ nỗi bạn đâu :-j

opps_god

YTC Developer
zlent24 said:
Thằng này 100% có vấn đề rồi, Chú miube tố cáo nhưng không có bằng chứng thì còn khua môi múa mép đc, còn h thì mày đỡ = cái gì đây???
Con mèo - thú nuôi đấy chứ chả phải là cây bút hay cuốn tập đâu mà buôn gian bán đểu nhá, làm chuyện thất đức lại còn không biết điểm dừng, công khai phơi cả cái mặt lên cho thiên hạ biết thì xác định rồi cũng có ngày đấy. Đó h thấy mấy vụ xử lý mấy thằng lừa đảo thường rất nhanh gọn, vì chúng chỉ lừa đảo 1 lần và rồi lặn tăm khỏi diễn đàn hoặc đổi nick clone, chưa thấy trường hợp nào như thằng này, lừa xong còn gân cỗ lên cãi cho cái uy tín tưởng tượng ra của nó.
Hy vọng BQT sớm giải quyết thằng này, đừng để con sâu làm rầu nồi canh
không chỉ cãi mà còn chửi và còn dọa xử lý theo luật giang hồ mới sợ cơ.... Haizzz... Trước mình định mua mèo hộ con em nhà bạn này, may quá xá, dù thật hay giả, mình cũng đề phòng vẫn hơn

opps_god

YTC Developer
diễn đàn là nơi để mọi người nói ra quan điểm mà, bạn là dân buôn bán mà không để nta góp ý à???? Tớ chỉ nói sự thật thôi à
Tớ cũng là thành viên thì có quyền bình luận những gì trong phạm vi tớ có thể chứ
Đọc topic từ đầu cũng hiểu được chút đó, không tránh đâu, lêu lêu....

zlent24

YTC Developer
Bằng chứng rành rành thế kia thì không hiểu chuyện chỗ nào nữa? Chuyên chăn dắt mèo, mua đi bán lại với hình thức mập mờ, nhằm đánh lừa những người mới chơi mèo nhẹ dạ và thiếu hiểu biết. Chả biết tự thân câu nuôi được bao nhiu con mèo rồi mà động vào cậu là cậu bảo nhà cậu nuôi 20 con mèo cái =)). Có bản lĩnh nuôi đc từng ấy bé mèo mà vẫn phải làm cái trò lái mèo? Dày vò các bé để kiếm tí tiền lẻ??

huyenhip

T.Viên Năng Động
Nếu thích thăm quan đàn mèo 25 con aln nhà m bạn có thể đến 45 lò đúc m cho xem nhé :)
Bạn đang cố tỏ ra nguy hiểm đó ;)

zlent24

YTC Developer
ừ tớ nguy hiểm, còn cậu thì lành lắm-- hiền lành, uy tín, đàng hoàng tử tế, vậy mà có cả đống topic tố cáo =)), tự nhiên bị cả thế giới chống lại nhỉ, khổ thân cậu thật ;;)

opps_god

YTC Developer
huyenhip said:
Nếu rảnh có thể qua m xem mèo nhé :)
zlent24 said:
ừ tớ nguy hiểm, còn cậu thì lành lắm-- hiền lành, uy tín, đàng hoàng tử tế, vậy mà có cả đống topic tố cáo =)), tự nhiên bị cả thế giới chống lại nhỉ, khổ thân cậu thật ; ;)
Đừng qua, bạn này ăn nói kiểu chợ búa thế nhỡ qua úp sọt thì chết.... Còn đòi ăn nhau với chú Miube cơ mà

Status
Không mở trả lời sau này.