• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cẩn thận với PET CHINA LÀO CAI

Status
Không mở trả lời sau này.

linhyu

YTC Developer
BABYYENNHI said:
Chị Quyên í còn thiếu mình 600k chưa trả bảo là hỗ trợ $ thuốc cho cún... Haizzzzz :head_hot:
sáng nay nt kêu mình cứ đưa cho đi chữa.ưu tiên chữa cho chó --" nhưng giống này nó khác các giống khác.mới mua trừ khi là k bị gì chứ đã bị thì tỷ lệ chữa khỏi rất ít. Bh mình k coa đủ khả năng đưa cún đi chữa ý. Vậy cún nhà bạn sao rồi? Có khỏe lại k?

linhyu

YTC Developer
Hix.đêm qua bé ngủ ngoan.sáng ra đã thấy phẹt ra 1 đống phân nhầy màu vàng xanh rồi. Một lúc k thấy phẹt nữa thì hóa ra có con giun nó ở đít k sao ra được. Mình phải giúp bé kéo ra --" không hiểu rồi còn ntn nữa. Phân mới ra mà mùi đã nồng lên rồi :dead:

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
:eye_wide: Chó trung quốc :khoc_nhung_ko_chiu_thua: mẫu mã bên ngoài thì đẹp đấy, giá thành rẻ thật đấy cơ mà chất lượng :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ... mình cũng kết bạn với chị ấy trên facebook, nói chuyện nhiều vs chị nhưng chưa bao giờ dám mua chó của chị vì chó trung quốc mà :Onion22: tin sao được cái giống ấy chứ :Onion22: có con sống qua được có con không :07: nhưng thật sự là rất bất bình trước thái độ làm ăn của chị,cứ như thế thì mất hết khách sớm :Onion18: bạn đòi được thì tốt còn không đòi được thì cứ coi như đây là 1 kinh nghiệm để đời để sau này không mắc phải lần 2 nữa đi :haizz: đừng bao giờ đi vào vết xe đổ của những thành viên khác đó là vì rẻ mà chọn nhầm chó trung quốc k được qua kiểm tra tận tay, mắt :haizz: Xin chia buồn

linhyu

YTC Developer
:(( mình đang cố cứu nó từng giây từng phút đây. Cám ơn m.ng chia sẻ. Mình k ngờ nhiều ng cùng cảnh ngộ như mình, nhiều người cũng đã chạm trán vs chị ta. Mình sẽ đi tiên phong đầu tiên để m.ng cảnh giác

hv3585

Member
Bạn thử cách này xem cún nhà bạn có cầm được không bị đi phân lỏng nữa không nhé. Bạn mua quả cau về, gọt ra lấy cái hạt cau thôi, lấy khoảng 1 đốt ngón tay út hạt ấy, sau đập dập ra như giã gừng ấy, bạn cho vào đó 1 chút nước, 1 chút thôi ko cần nhiều đâu, sau đó hấp cách thuỷ cái bát (cái chén đựng cau đó), độ 5-10p sau bạn bỏ ra cho nguội, lấy xilanh hút cái nước ấy rồi bơm và mồm cún. Cái này rất chát nên cún sẽ giãy rất ghê nên bạn phải khéo không thì ra ngoài hết. Chúc bạn may mắn với chú cún mua.

teoemoppo

BÁC CHỦ DẠI QUÁ, ANH EM DIỄN DÀN BÁN NHIỀU BÁC KHÔNG CHỊU THAM KHẢO KĨ GÌ CẢ :( HN BÁN NHIỀU MÀ.UPPPPPPPPPP GIÚP BÁC

linhyu

YTC Developer
pink.hp2809 said:
Cho ăn trứng sống để nó chết sớm à
cho ăn lòng đỏ trứng gà ta sống là cách để cún có chất, hấp thụ thuốc trong giai đoạn chữa bạn ạ. chứ bơm cháo nó cũng k nuốt đc.bơm nước cháo k đủ dinh dưỡng

linhyu

YTC Developer
teoemoppo said:
BÁC CHỦ DẠI QUÁ, ANH EM DIỄN DÀN BÁN NHIỀU BÁC KHÔNG CHỊU THAM KHẢO KĨ GÌ CẢ :( HN BÁN NHIỀU MÀ.UPPPPPPPPPP GIÚP BÁC
bạn ơi.mình chỉ đủ tiền chơi bắc kinh lai nhật thôi :( mà toàn trong sài gòn mới bán nhiều dòng này chứ Hà Nội ít người bán lắm bạn ạ :( mình đã từng mua 2 con ở 107 Lĩnh Nam chỗ anh Mạnh cũng die mất sau 1 tuần. 2 con chỗ Thiên đường thú cưng bạn Tiến cũng không qua nổi :(

linhyu

YTC Developer
hv3585 said:
Bạn thử cách này xem cún nhà bạn có cầm được không bị đi phân lỏng nữa không nhé. Bạn mua quả cau về, gọt ra lấy cái hạt cau thôi, lấy khoảng 1 đốt ngón tay út hạt ấy, sau đập dập ra như giã gừng ấy, bạn cho vào đó 1 chút nước, 1 chút thôi ko cần nhiều đâu, sau đó hấp cách thuỷ cái bát (cái chén đựng cau đó), độ 5-10p sau bạn bỏ ra cho nguội, lấy xilanh hút cái nước ấy rồi bơm và mồm cún. Cái này rất chát nên cún sẽ giãy rất ghê nên bạn phải khéo không thì ra ngoài hết. Chúc bạn may mắn với chú cún mua.
Cám ơn bạn ^^ mình sẽ thử

teoemoppo

VẬY À,BÁC CHO UỐNG NC SÂM VS THUỐC CẦM TIÊU CHẢY CỦA NG XEM SAO.CHẢ CÒN GÌ ĐỂ MẤT .LÀM XEM CÓ ĐC KO,BIẾT ĐÂU LẠI SỐNG

linhyu

YTC Developer
teoemoppo said:
VẬY À,BÁC CHO UỐNG NC SÂM VS THUỐC CẦM TIÊU CHẢY CỦA NG XEM SAO.CHẢ CÒN GÌ ĐỂ MẤT .LÀM XEM CÓ ĐC KO,BIẾT ĐÂU LẠI SỐNG
mình đang thử cách đó đâu bạn ạ

linhyu

YTC Developer
thangngoc1989 said:
chó đi ngoài ra máu chưa, nếu chưa thì vẫn cứu được giờ đang có dịch nên cũng ko thể trách được chủ shop.
mình k bảo chủ shop lừa đảo.mình chỉ nói cái cách chủ shop bảo hành cho mình.cái cách chịu trách nhiệm của chị ta là quá thờ ơ với con chó mình bán ra. Chó mới bán 3-4 ngày. Chỉ ở nhà ăn vs chơi, dính dịch cũng khó bạn ạ ^^

quangnhung

Active Member
khổ thân bạn............mình cũng tra cái shop này trên google thấy có phốt rồi.......up lên cho mọi người tránh xa cái shop này ra

Status
Không mở trả lời sau này.