• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

closedddddđ

Giangmina

Member
alice.4387 said:
người ta sống đạo đức giả thì ng ta cũng mang mèo ở nhà ng ta vô đây bán,chứ có đâu cái thứ bất nhân,đĩ miệng dụ ng khác bán mèo rẻ rồi buôn ra giá khác,cao hơn.mồm có độc cũng tại do xuất hiện cái thứ rác rưởi,đuổi như đuổi tà mà thấp thỏm nép trc cổng topic mãi.e sợ c lắm lắm cơ,nghe tới c cứ như hồn ma bóng uế,hay đại loại là cô hồn các đãng đi kiếm ăn lòng vòng để hóng hớt phá nhà hàng xóm.
bố con điên loạn

Giangmina

Member
pechuot0809 said:
Bạn có biết con người và súc vật khác nhau ở điểm nào ko, con người có bộ óc hoàn thiện hơn súc vật, có văn minh, văn hoá hơn súc vật, biết suy nghĩ biết kiềm chế bản thân mình vì những chuyện ko đâu vào đâu, còn súc vật thì kêu gào, nhảy lồng lộn lên mỗi khi có ai đụng chạm đến nó. Mình thấy bạn đâu có khác gì tụi nó đâu pink.hp2809, thậm chí còn thua cả tụi nó :03: . Đừng cố tỏ ra nguy hiểm và tự lấy mình làm trò cười cho thiên hạ nữa pink.hp2809 à :le_luoi: . Đọc mổi cmt của bạn mình ko thấy tức giận mà chỉ thấy bùn cười, cười vì sự ngu dốt thiếu văn hoá của bạn đấy, mình nghĩ chắc cũng có rất nhìu người có suy nghĩ giống mình :157: . Mình biết khi mình viết cmt này thế nào cũng sẽ bị bạn lôi ra chửi, nhưng ko sao, bạn cứ chửi, càng chửi thì sẽ càng thể hiện con người bạn cho tất cả mọi người trên dd biết thôi :lau_mo_hoi:
bé chuột là ai mà chúng nó đang bảo mình lập cái nick này để nói chúng nó...đúng là từ bụng ta suy ra bụng người he he he

Giangmina

Member
alice.4387 said:
người ta sống đạo đức giả thì ng ta cũng mang mèo ở nhà ng ta vô đây bán,chứ có đâu cái thứ bất nhân,đĩ miệng dụ ng khác bán mèo rẻ rồi buôn ra giá khác,cao hơn.mồm có độc cũng tại do xuất hiện cái thứ rác rưởi,đuổi như đuổi tà mà thấp thỏm nép trc cổng topic mãi.e sợ c lắm lắm cơ,nghe tới c cứ như hồn ma bóng uế,hay đại loại là cô hồn các đãng đi kiếm ăn lòng vòng để hóng hớt phá nhà hàng xóm.
Con này trong Nam mà ăn nói cũng số má phết nhỉ?

Giangmina

Member
alice.4387 said:
c!!!!nó là con giang mai ák c,nó vừa tạo nick mới vào đây sủa đó,cái nick kia nó nói ko lại mình nên tạo cái tên mới vào nói cứ như là dân có học(b và tôi)ýk ẹ!!!!Hài thật đấy.
tao nói lại làm sao được lũ ác mồm ác ồn như chúng mày ha ha ha

pechuot0809 said:
Bạn có biết con người và súc vật khác nhau ở điểm nào ko, con người có bộ óc hoàn thiện hơn súc vật, có văn minh, văn hoá hơn súc vật, biết suy nghĩ biết kiềm chế bản thân mình vì những chuyện ko đâu vào đâu, còn súc vật thì kêu gào, nhảy lồng lộn lên mỗi khi có ai đụng chạm đến nó. Mình thấy bạn đâu có khác gì tụi nó đâu pink.hp2809, thậm chí còn thua cả tụi nó :03: . Đừng cố tỏ ra nguy hiểm và tự lấy mình làm trò cười cho thiên hạ nữa pink.hp2809 à :le_luoi: . Đọc mổi cmt của bạn mình ko thấy tức giận mà chỉ thấy bùn cười, cười vì sự ngu dốt thiếu văn hoá của bạn đấy, mình nghĩ chắc cũng có rất nhìu người có suy nghĩ giống mình :157: . Mình biết khi mình viết cmt này thế nào cũng sẽ bị bạn lôi ra chửi, nhưng ko sao, bạn cứ chửi, càng chửi thì sẽ càng thể hiện con người bạn cho tất cả mọi người trên dd biết thôi

c!!!!nó là con giang mai ák c,nó vừa tạo nick mới vào đây sủa đó,cái nick kia nó nói ko lại mình nên tạo cái tên mới vào nói cứ như là dân có học(b và tôi)ýk ẹ!!!!Hài thật đấy.
alice tinh mắt nhỉ,đúng là pechuot là nick mới,có mỗi 1 bài viết bên trên thui. :gongxi-1: Up cho mèo đẹp của chị Pink

còn 2 nhok màu j hả chị :) e là mẹ của đô đô đây:) đô đô mất gần 1 năm ùi :)

mèo nhà chị Pin e bắt 1 lần rồi xinh lắm :"> lông xù tung tóe luôn :)

alice.4387

T.Viên Năng Động
Giangmina said:
Con này trong Nam mà ăn nói cũng số má phết nhỉ?
dạ,e là ng trong nam nèk c,c ơi!!!c đừng nói c zô tới đây để xữ e nha,dạ e xin lỗi từ đầu e đâu có biết c là loại đồ tể,nếu bít e đâu dám chửi nhau zới c,dạ!e cho c lun cái địa chỉ nhà e đang ở nèk c,c vào đây c cho c xúc liền,chứ cứ lên sủa mãi thế này,e nghĩ sẽ làm thúi cái topic của ng ta mất.31/1,khu 1,tổ 1,phường phú mỹ,thành phố thủ dầu 1,bình dương.đó,c chạy thăng zô cái phường đó,hỏi c nhím cho thuê xe máy và cho vay tiền kiêm bán xe trả góp là người t chỉ cho c ngay thôi ák.

Benny so cute

YTC Developer
loãg topic quá ... có j vào box khiếu nại ... đây là box mua bán nhé... e ko về phe nào cả ... up phụ cho chị ...

Giangmina

Member
alice.4387 said:
dạ,e là ng trong nam nèk c,c ơi!!!c đừng nói c zô tới đây để xữ e nha,dạ e xin lỗi từ đầu e đâu có biết c là loại đồ tể,nếu bít e đâu dám chửi nhau zới c,dạ!e cho c lun cái địa chỉ nhà e đang ở nèk c,c vào đây c cho c xúc liền,chứ cứ lên sủa mãi thế này,e nghĩ sẽ làm thúi cái topic của ng ta mất.31/1,khu 1,tổ 1,phường phú mỹ,thành phố thủ dầu 1,bình dương.đó,c chạy thăng zô cái phường đó,hỏi c nhím cho thuê xe máy và cho vay tiền kiêm bán xe trả góp là người t chỉ cho c ngay thôi ák.
Tao biết địa chỉ của mày rồi@!!! mày cứ chờ đấy ....tao rất nhiều người quen trong đấy

Giangmina

Member
LOVECAT1612 said:
alice tinh mắt nhỉ,đúng là pechuot là nick mới,có mỗi 1 bài viết bên trên thui. :gongxi-1: Up cho mèo đẹp của chị Pink
là nick mới không có nghĩa là phải giả danh nick khác để nói bọn nó, với bọn này phải nói thẳng, làm gì phải quanh co,

:3 mình đón 1 bé ùi :3 nhà chị í còn 1 bé 34 màu trắng xinh mà khôn lắm í >"< thjck vô cùng >"< mà chưa đón dc em í vì hè ứ có xèng :3