• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Bán mèo lông dài tai cụp

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
Chào cả nhà .
Tình hình là đầu hoặc trong giữa t1 mình sẽ về VN ăn tết , đợt trước mình có nhân cơ hội về ship 5 bé mèo của mình về VN ( 3 bé đã có chủ mới , còn 2 bé để lại làm giống ) . Vì muốn nhân rộng dòng tai cụp ở VN nên lần này về mình sẽ kết hợp mang 1 bé đực về làm giống cũng như mang một số baby của sanhua nhà mình về VN . Các bé con sanhua đều đã tầm 6 tháng , tiêm và sổ giun . Còn 2 bé mới nếu đủ sức khỏe thì sẽ cho nhập quốc tịch Vn luôn :haizz:
Thành phần bao gồm :
_pooface , đực , 6 tháng , kem lông dài . Cái tên xuất phát từ lúc sinh mặt luôn lấm lem poop và cho đến bây giờ thấy mẹ đi wc con cũng cùng đi wc :Onion11:
View attachment 17719 hình mới sẽ cập nhật sau
_lubu , lông dài tam thể . Rất quấn người và thích mày mò học dùng máy tính :Onion22: hằng đêm đúng 10h là bắt đầu giỡn
View attachment 17720View attachment 17722View attachment 17729
_xiaosanhua , lông ngắn tam thể ( có thể sẽ không bán ) . Tính tình y như Boo , rất dè chừng nhưng một khi đã thân thiện thì ngay cả đầu chủ cũng trèo lên tuốt :50:
View attachment 17723View attachment 17724View attachment 17725
_cuối củng là 1 anh 1 chị , đều là tai cụp , 1 lông dài và 1 lông ngắn , hiện tại đã được gần 2 tháng , quậy như quỷ mà cũng rất lắm chuyện ( 2 bé này tùy theo tình hình mình sẽ xem xét có nên mang về hay không )
View attachment 17726View attachment 17727View attachment 17728
Tiếp theo :
- mình xin ưu tiên cho các bạn ở HCM , vì mình muốn có tg sẽ đến thăm các bé , cũng như để cho các bé giao lưu với nhau
-mình sẽ bán cho bạn nào thực sự có sở thích về dòng tai cụp , cho bé một mái ấm dài lâu và cũng như phòng xa , nếu các bạn vì một số lý do không chăm được bé , mình có thể đón bé về và gửi lại cho bạn tiền
-các bé về VN sẽ ở nhà mình 1 tuần trước khi về nhà mới , vì mình lo thay đổi môi trường và thời tiết cũng như đảm bảo sức khỏe cho các bé trong vòng 2 tuần về nhà mới cũng như cùng chia sẻ kinh nghiệm nuôi .
Mình đăng tin từ bây giờ vì để các bạn yêu thích có thời gian xem xét cũng như quyết định , mình cũng lo đến lúc về gần tết sẽ rất cập rật , ai cũng bận bịu . Mình cũng sẽ cập nhật tình hình thường xuyên ( có thể sẽ mang một số dòng khác về ) và cũng như nếu có thắc mắc hay hỏi thì các bạn có thể pm trực tiếp cho mình . Giá cả xin pm cho mình nha .
Cảm ơn các bạn đã quan tâm và theo dõi .

boo09

T.Viên Năng Động
hehe chào Đức :33: mấy bé dạo này sao rồi , vẫn ăn ngủ tròn quay cả chứ ??? Trang tính thế thôi , chứ phải xem tình hình nhà thế nào :07: cũng tính là để lại cho làm giống ; đang rất kết aln tam thể :icon027: phải ra sức năn nỉ ỉ ôi thôi...

khoamax

T.Viên Năng Động
Chủ topic ko dùng chữ màu đỏ nhé bạn có thể dùng chữ màu khác hoặc in đậm lên mình sẽ edit lại dùm bạn chú ý lần sau nhen

boo09

T.Viên Năng Động
Cám ơn mọi người nhiều lắm :gongxi-1: Hiện tại bé Lubu đã có chủ....xin để hình bé xuống còn show hình em khác lên :Onion35:
Mới chụp được vài tấm của hot girl hot boy mới của đại gia đình , hiện tại 2 hot đã biết đi và có răng nên cứ cào cấu nhau ,rồi lần mò ăn cát..ngày nào cũng lau mắt đết mỏi mệt.....
Hotboy đây....tròn ủm , nhiều chuyện và cũng như quậy lắm , từ khi anh ấy biết đi anh ấy cứ đi khắp nơi :04:
View attachment 17812View attachment 17813View attachment 17814View attachment 17815
Hotgirl...có vẻ hiền dịu đúng chất , từ lúc biết đi chỉ có loanh quanh ổ thôi....đợi mama cho bú :le_luoi: chứ không đi ăn cát như thằng anhView attachment 17816View attachment 17817View attachment 17818View attachment 17819

Up......cho các bé nào....

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
chị ơi , 1 em tai cụp lông ngắn cái thì giá là bao nhiêu vậy ? có gì gửi cho em giá tiền nhé :x e cám ơn

boo09

T.Viên Năng Động
@ khoamax : mình xin lỗi , vì cứ theo thói quen muốn ghú là cứ type bằng màu đỏ . lần sau dẽ giúp kinh nghiệm , cám ơn bạn
@ bé xù : hehe cám ơn em nhé :gongxi-1: đợi lala nhà chị có tin vui chị sẽ báo em biết hehe chắc qua tết là có tin vui rồi ^^
@ các bạn : có gì cứ add nick mình để tiện trao đổi , mình xin ưu tiên cho các bạn miền Nam nha ^^ vì cũng không muốn để mấy bé đi xa quá
:icon027:

Mình sẽ cập nhật thông tin thường xuyên . Cám ơn cả nhà đã up cho mấy bé mũm mĩm :gongxi-1:

boo09

T.Viên Năng Động
@bé xù : chị chỉ có 3 tấm của lala thui em hixhix vì nhờ thằng em ở nhà chụp cho chị ngắm mà hối thúc , năn nỉ , ỉ ôi mãi nó may phước mới chụp cho 3 tấm :die_die: Mà ai đến nhà chị cũng kêu lala trông "men" quá haha đúng là "mặt đàn ông trong thân xác đàn bà" :Onion13:
View attachment 17933View attachment 17934View attachment 17935

Up tình hình 2 hot lên nào , cho các anh các chị ngắm một tí :03: mai phải đi mua 34 cho 2 hot ăn , hôm nay dằm đồ ăn cho 2 hot ăn mà không chịu ăn , lon ton đi ăn cát mới ghê..có răng rồi nên cái gì cũng cắn...À , hôm nay 2 hot vừa tròn 2 tháng 2 ngày :loa_loa: Hy vọng từ giờ đến t1 2 hot sẽ đủ sức khỏe để có thể về VN ăn tết...
_hotgirl : lông dài và mượt lắm rồi hehe ^^ trông đẹp hơn anh poopface hồi 2 tháng ^^ View attachment 17937View attachment 17938

View attachment 17939View attachment 17940

_hotboy : lăn xăn nhất , cứ chạy tới chạy lui , chạy đến nỗi tông cái "cốp" vô chậu cát mới ghê
View attachment 17941View attachment 17942
Mình xin thay mặt các bé cảm ơn cả nhà đã up và quan tâm đến các bé nhà mình , hiện tại tình hình 2 hot rất khả quan , nhưng mình cũng xin nhắc lại là tùy theo sức khỏe của 2 hot , nếu như 2 hot đủ sức khỏe ( vaccine ít nhất 2 lần và sổ giun ) thì 2 hot sẽ về VN cùng 3 chị em của 2 hot . Mình sẽ cập nhật thường xuyên để bạn nào quan tâm 2 hot đỡ lo lắng cũng như có thể theo dõi tình hình 2 hot hơn :) ( poopface đang trong tầm ngắm còn lubu thì đã có chủ nên nhường sân cho các em ) Cám ơn các bạn lần nữa .

Status
Không mở trả lời sau này.