• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Bán mèo lông dài tai cụp

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
@ bemo , leo_vh257 : Cám ơn các bạn nhiều ^^ có gì cứ add nick mình vì không biết sao mấy hôm nay mạng chập chờn ,mãi không lên được dd , chưa kể lên được mà không thấy forum đâu cả :( toàn thấy trắng tinh thôi .
Hôm nay up ảnh poopface lên nào...đang tính cạo lông anh chàng để cho anh chàng thay lông mới :Onion13: hixhix bọn nhóc quậy quá...ở ngoài thì 3 đứa như con quỷ , bên trong thì 2 đứa cũng không khác gì quỷ :die_die:
View attachment 18133View attachment 18134View attachment 18135

À , nhân tiện post luôn hỏi ý kiến cả nhà , tính tha thằng aln này về làm chồng cho lala , không biết cả nhà thấy thể nào ? ảnh được 9th rồi , trông cũng đẹp mã :icon027:đang rất phân vân , mỗi tội mắt anh ấy mầu vàng với lại xếch nữa :lac_dau: giá như xanh lá là quá tuyệt
View attachment 18136View attachment 18137View attachment 18138View attachment 18139

milkygirl6390

YTC Developer
ALN màu Silver đẹp quá ...hihi... em add nick chị rồi, em đang định đón 1 em tai cụp nên chắc phải cần sự chỉ giáo của chị :)) không biết chế độ chăm sóc mèo tai cụp thì khác gì so với chăm sóc mèo thường nữa :D

Be' Xù

T.Viên Năng Động
@ bemo , leo_vh257 : Cám ơn các bạn nhiều ^^ có gì cứ add nick mình vì không biết sao mấy hôm nay mạng chập chờn ,mãi không lên được dd , chưa kể lên được mà không thấy forum đâu cả :( toàn thấy trắng tinh thôi .
Hôm nay up ảnh poopface lên nào...đang tính cạo lông anh chàng để cho anh chàng thay lông mới :Onion13: hixhix bọn nhóc quậy quá...ở ngoài thì 3 đứa như con quỷ , bên trong thì 2 đứa cũng không khác gì quỷ :die_die:
View attachment 18133View attachment 18134View attachment 18135

À , nhân tiện post luôn hỏi ý kiến cả nhà , tính tha thằng aln này về làm chồng cho lala , không biết cả nhà thấy thể nào ? ảnh được 9th rồi , trông cũng đẹp mã :icon027:đang rất phân vân , mỗi tội mắt anh ấy mầu vàng với lại xếch nữa :lac_dau: giá như xanh lá là quá tuyệt
View attachment 18136View attachment 18137View attachment 18138View attachment 18139

Duyệt :good_job: .Em thấy thằng bé này cũng đẹp zai ra phết,đủ tiêu chuẩn làm chồng Lala chị ạ.

boo09

T.Viên Năng Động
@ milkygirl6390 : hehe cám ơn em nhé ^^ chị có add nick em rồi mà hôm qua cài microsoft word ở máy nên không có onl . Có gì chị em mình 8 sau ^^
@ bé xù : hehe chị cứ thấy cái khuôn mặt van xin vác ảnh về nên không kìm lòng được :icon027: hy vọng lãnh lương sớm sớm để vác ảnh về
@ machaodung : hehe trùi toàn ăn royal với cá , thịt ( xay ) thêm trứng gà nữa , phải mua cả cái máy xay thịt về chỉ để xay cho bọn nó :Onion26: ăn còn ngon hơn cả người nữa , bởi thế nên em nào cũng bị bụng mỡ ^^

tinytei

TinyTei
add ss rùi mờ chờ lâu ghê hem thý trả lời ==" Em ở Q1 HCM :| Mà học sinh ko có tiền nhiều lắm ^^" SS có để giá cho học sinh không? E cần 1 nhóc đực :D Kết thằng hot boy

boo09

T.Viên Năng Động
Chúc cả nhà Giáng sinh vui vẻ , an lành và hạnh phúc nhé :bravo:
Chúc luôn các bé mau ăn chóng lớn ^^ Mừng Giáng sinh nào

boo09

T.Viên Năng Động
Cám ơn cả nhà đã up phụ các bé , mình sẽ update thông tin thường xuyên ^^
Nhân tiện đây cũng xin giới thiệu tv mới của gia đình Boo .
Bé tên là A ci _ 啊次_ALN color point ( bố Aci là ALN xanh , mẹ Aci là chocolate ) . Ấn tượng đầu tiên và cũng như quyết định rước luôn Aci về sau khi lãnh lương đó là...béo ú :juuuu: mới 5 tháng thui nhưng Aci đã nặng 3.5kg hơn rùi , bự gần bằng thằng aln ở nhà 1.5 tuổi :Onion22: hiện tại đang mọc răng cửa . Ấn tượng tiếp theo là Aci rất ngoan , thích nghịch với cún và đặc biệt ôm rất đã :icon027: nên quyết định ngay tại chỗ là vác ngay Achi về ^^ => toại nguyện hehe :33: Với lại mama Achi vừa sanh 4 bé nên Achi buộc phải tìm nhà mới .
Up vài tấm cho tv Aci nào ^^ Hy vọng cả nhà sẽ chào đón Aci về VN ăn tết...
View attachment 18479View attachment 18481View attachment 18482View attachment 18484View attachment 18485

boo09

T.Viên Năng Động
Xin Mod đóng hộ topic cho mình nhé , phần lớn các bé đã tìm được nhà mới . Cũng xin cám ơn mọi người đã quan tâm và yêu thương các bé của mình . Mình cũng xin vác topic này và lập topic mới ở mục Hội yêu mèo để cùng giao lưu , học tập và trao đổi kinh nghiệm với nhau vầ cách chăm sóc các bé . Cũng như mình sẽ cập nhật thông tin thường xuyên về các bé và tg các bé về VN để bố mẹ mới biết đến đón các bé .
Cảm ơn các bạn lần nữa và xin chuyển topic này vào Hội yêu mèo .
Cảm ơn Mod .

boo09

T.Viên Năng Động
Hên quá mod chưa đóng topic , tình hình là hôm nay mình có đi xem mèo , thì thấy shop này có bé tai cụp rất xinh và đẹp , thế là mình chụp 2 tấm về cũng như post vài tấm của bé từ shop cho mọi người . Vì mình thấy rất đẹp , nên bạn nào thích bé thì pm cho mình sớm nhé , vì đây là shop nên mình đưa giá shop với lại mình không chắc là còn hay có vì shop người ta bán cho ai đến trước . Bé là cái nhé .
View attachment 18751View attachment 18750View attachment 18752
Họ còn có 1 số Exotic màu đen ( 3 đực 1 cái , trong đó có 1 em đực màu đen trắng ) Vì hôm nay mình đi xem 1 bé Exotic đực màu chocolate vằn , thấy đẹp quá nên chụp về , bạn nào thích thì pm cho mình nhé .
Cám ơn Mod và các bạn đã quan tâm .

boo09

T.Viên Năng Động
Xin Mod giúp em đóng topic nhé , các bé sẽ được về trong vòng 1-2 tuần nữa , hy vọng sẽ có tg cho các bé đi off cùng cả nhà .
Cám ơn các bạn đã quan tâm các bé .
Cảm ơn Mod

Status
Không mở trả lời sau này.