• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HN] Buồn cho người mua mèo về kinh doanh!

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocpb230589

myjumi said:
thật sự mình chẳng muốn dìm hàng ai cả. Nick và sdt thì mọi người tự vào 2 cái topic này nhé http://www.yeuthucung.com/topic/54435-can-ban-meo-duc-xu-vang/ ; http://www.yeuthucung.com/topic/53151-closed-topic/#entry425474
Bé gãy nhà mình thì h đã lưu lạc tận Bắc Giang rồi, hôm trước mình có đến xin mua lại nhưng bà chị kêu chị gửi cho đứa em rồi, em uốn kiểu gì xin sdt còn ko nhớ. Ôi tội cho e mèo nhà mình
bé màu vàng là em gãy nhà bạn à , bạn bán cho nó bao tiền :(

myjumi

Member
ngocpb230589 said:
bé màu vàng là em gãy nhà bạn à , bạn bán cho nó bao tiền :(
Nhà mình có việc ko thể giữ các em lại được nên mình fix giá cho các bé gặp được chủ tốt. Mình để cho chị ta 1tr5 sau rồi chị ta còn xin fix 50k lấy vía. Mình là con trai nên dễ tính, cũng k tính toán gì, lại tin người. Ai ngờ...

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Trần Mạnh Tùng said:
địa chỉ thì mình k biết bạn ak, nhưng theo mô tả thì giống 90%. Đi xe wave 2 xẻng, bà này ăn mặc như đang chửa hoặc mới đẻ xong. nhà thấy bảo nuôi cả chó và mèo. Chồng thì đen, gầy, cao. nhìn chồng thì rõ luôn là không phải người ở đây mà từ quê lên.
bà ý tên là hương giang, có đứa con gái tên là Gia Hân thì phải nếu bạn muốn tìm thì qua 51 trần hưng đạo, bà ý làm ở đấy, ngày trc tớ bán chuột tớ bán phụ kiện cho bà ý suốt, hầu như lúc nào cũng bảo giao dịch ở cơ quan

meo_ngo

T.Viên Năng Động
myjumi said:
Nhà thì tớ biết ở trong ngõ 293 phố Tân Mai nhưng còn đi loanh quanh 1 lúc nữa cơ. Gì chứ tớ đến thăm lại thêm giỏi thuộc đường nên trừ khi chị t chuyển chỗ ở chứ vẫn ở đấy thì t vẫn tìm ra được. H nghĩ lại vẫn cứ thấy thương và nhớ nó
bạn đi từ ngõ 231 vào thì gần hơn vs lại ko bị lòng vòng, đi thẳng đến nhà văn hóa cụm 8 cái nghách nhà bà ý đối diện nhà văn hóa

Namkhanhpk

YTC Developer
Mẹ. Lại bọn lái mèo. Đến tận nhà mà chửi chết mẹ bọn nó đi. Đến chỗ bà ấy làm mà chửi. Đọc mà ức chế đ' tưởng được.
Nếu ở trên BG thì cho mình xin cái địa chỉ. Để mình nhờ b mình giúp cho. B mình ở trên BG

ngocpb230589

myjumi said:
Nhà mình có việc ko thể giữ các em lại được nên mình fix giá cho các bé gặp được chủ tốt. Mình để cho chị ta 1tr5 sau rồi chị ta còn xin fix 50k lấy vía. Mình là con trai nên dễ tính, cũng k tính toán gì, lại tin người. Ai ngờ...
ui bé đẹp đáng iu thế mà sao bạn bán rẻ vậy :( , khổ thân bé , nhìn cái mặt con mụ đấy trông như thế tử tế làm sao đc , thôi viết lên đây cho mọi ng biết rút kn , biết bạn bán bé gãy sớm thì m đã mua bé về , iu thế mà lại rơi vào tay con mụ đấy :(

myjumi

Member
Namkhanhpk said:
Mẹ. Lại bọn lái mèo. Đến tận nhà mà chửi chết mẹ bọn nó đi. Đến chỗ bà ấy làm mà chửi. Đọc mà ức chế đ' tưởng được.
Nếu ở trên BG thì cho mình xin cái địa chỉ. Để mình nhờ b mình giúp cho. B mình ở trên BG
Mình mà hỏi được thì có ở bắc giang mình cũng sẽ bắt xe lên đấy xin chuộc lại, hoặc ít nhất ngó xem bé nhà mình ăn ở thế nào. Mình chả thích đôi co làm gì, chửi thì được gì đâu. H chỉ thấy vừa thương vừa bực, cay cú quá mà chẳng biết làm thế nào.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Alaska GL said:
bán rồi thì thôi , lí do lí trấu làm gì , nuôi mà bán thì bạn cũng độc ác không kém đâu

Thân
B nói vậy vô lí quá - Ng` ta có hoàn cảnh mới cần tìm chủ cho bé,cho không còn giúp ng` xấu có cơ hội hơn ý...
p/s: Còn chuyện chủ top - Hix,ko còn từ nào :X

Giangmina

Member
meo_ngo said:
tớ cũng chỉ biết ngõ chứ ko biết nhà, nhà c ý trong ngõ 231 Tân Mai, có 1 cái nghách vào nữa, nhà có 1 đứa con gái còn nhỏ lắm :| ăn ở thất đức con cái mất phúc
meo_ngo said:
tớ cũng chỉ biết ngõ chứ ko biết nhà, nhà c ý trong ngõ 231 Tân Mai, có 1 cái nghách vào nữa, nhà có 1 đứa con gái còn nhỏ lắm :| ăn ở thất đức con cái mất phúc

Giangmina

Member
Này mèo ngố ơi!!! em ăn nói cẩn thận nhé, thất đức cái gì???? em đã hiểu gì chưa mà nói? mua mèo về , nó đi ỉa bừa bãi ko đúng chỗ thì ko nuôi nữa thôi...thế mà cho người ta là buôn lái à?//
tao đi làm nhà nước chứ đéo phải bọn buôn bán đâu nhé

Giangmina

Member
Nói cho những ai đọc bài này nhé, chả phải giải thích gì? mấy hôm rồi hôm nay lên đọc sôi cả máu, tôi nuôi mèo vì tôi yêu mèo, tôi dự tính sẽ nuôi 1 đực 1 cái , nhưng khi mua bé đực vàng đó nó đi vệ sinh rất bừa bãi, ko dậy được nên đành phải cho đi thôi, còn buôn bán mèo ý mà tôi ko đủ trình nhé, tôi ko có kinh nghiệm nuôi mèo thì thử hỏi bán cái gì?//
khi bán bé vàng đi tôi lại mua bé đực khác vì khi nào tìm được bé ngoan trong vấn đề đi vệ sinh thì nuôi. chứ ở đây ko có chuyện thất đức như cái Mèo ngố nói nhé
Đi làm nhà nước mà phải hèn hạ làm mấy việc vớ vẩn đấy à? còn đứa nào ăn nói vớ vẩn rủa con cái tao thì em xét lại đi

Giangmina

Member
Đọc xong mà bực hết cả mình, nói năng toàn những đứa chưa hiểu gì đã a dua vào để nhạo báng người khác, buôn bán mèo thì làm gì phải mập mờ, sợ ai mà phải mập mờ, còn Mèo ngố nhé: chị đã mua của em mấy thứ ngày xưa , mấy lần gặp rồi, nói chuyện yahoo rồi mà e còn ăn nói kiểu đấy đc thì quá tài đấy....c đọc trên diễn đàn rồi c thấy e cũng hay gato các topic khác lắm....
có làm gì thì làm nói gì thì nói nhưng đừng kiểu chưa biết đéo gì đã nói như biết nhiều lắm. tao ko phải dạng buôn bán mèo để kiếm tiền đâu, Tiao ko làm chả có gì phải hổ thẹn cả, đầy đứa trên diễn đàn cũng mua đi bán lại đấy, ai cũng là buôn mèo hết à???
Tao sống ko thẹn với lòng thì đừng đứa nào rủa tao, nên nhớ rằng rủa trẻ con là có tội đấy, đứa nào sống ác mồm ác miệng trên diễn đàn này cẩn thận quả báo.

Giangmina

Member
ngocpb230589 said:
ui bé đẹp đáng iu thế mà sao bạn bán rẻ vậy :( , khổ thân bé , nhìn cái mặt con mụ đấy trông như thế tử tế làm sao đc , thôi viết lên đây cho mọi ng biết rút kn , biết bạn bán bé gãy sớm thì m đã mua bé về , iu thế mà lại rơi vào tay con mụ đấy :(
trông như thế tử tế sao được à?// gặp tao lúc nào thế??/

Giangmina

Member
ngocpb230589 said:
trông như thế tử tế sao được à?// gặp tao lúc nào thế??/

Status
Không mở trả lời sau này.