• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho các bé con của Bố Tudou và mẹ chinchi ( up hình mới ở trang 15 nhé )

Status
Không mở trả lời sau này.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hí hí .. N sắp đón Ruby về rùi hảh.. nhớ chụp hình cho P nghía mặt xinh cùa bé nhaaa!!! mình là mình ghiền con bé xinh xắn mắt nai phiên bản đẹp hơn chuẩn hơn của em subeo nhà mình lắm

Up cho các em bé mắt eyeliner điệu đàng xinh xắn nhà boo nào!!!

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé con của mẹ chinchi nào :03: :03:
Hôm nay đã có 2 bạn đến đặt cọc bé Nora _ bé cái aln nhé .
Hiện tại vẫn còn 3 bé đực ( 2 bé ld và 1 bé ln ) thay vì 4 bé đực vì 1 bé đực ln mình sẽ giữ lại .
Cho nên bạn nào quan tâm các bé xin đến trực tiếp để xem các bé , vì hình ảnh ít và không đẹp , các bé bên ngoài trông xinh hơn rất nhiều . :good_job:
Bạn nào có những thắc mắc về dòng này xin liên lạc với mình qua yh hay inbox nhé , giá các bé xin trao đổi trực tiếp .
Các bạn có thể tham khảo qua các bé lứa trước của mình qua trang web nhé www.boofamily.weebly.com

linhmu_93

T.Viên Năng Động
C Oanh trùm dìm hàng =))))
Ai ở tp HCM chịu khó đến chơi với chúng nó, ngạc nhiên luôn!
Nhà chị Trang toàn người thân thiện ( trừ thằng em trai sắp đi Nhật :D) và mèo cũng thân thiện ( trừ thằng Todou :p)

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hì hì .. đó đó bạn nào interested thì nên ghé nhà bạn ý coi các bé ở ngoài nha !!!! :03: ... đảm bảo không thất vọng đâu, mèo ở ngoài đẹp hơn hình nhìu lớm.. muh` nhà bạn boo09 cũng dễ tìm đường lắm à.

boo09

T.Viên Năng Động
linhmu_93 said:
Nhà chị Trang toàn người thân thiện ( trừ thằng em trai sắp đi Nhật :D) và mèo cũng thân thiện ( trừ thằng Todou :p)
Hehe thanks em nhé ^^ ôi cái thằng đấy nó ngựa đấy em àh , dẫn nó đi ăn nó cười cho tít mắt :)) Tudou cũng thế , 2 đứa ấy khôn nhà dại chợ áh :))
C.oanh thì thua rồi , chị đang tính mua cái máy ảnh để ở nhà cho c.oanh chụp hình Lũ nhóc nhưng theo tình hình này chắc là có mua máy xịn đi nữa thì Tay nghề vẫn thế :))

ivys said:
hì hì .. đó đó bạn nào interested thì nên ghé nhà bạn ý coi các bé ở ngoài nha !!!! :03: ... đảm bảo không thất vọng đâu, mèo ở ngoài đẹp hơn hình nhìu lớm.. muh` nhà bạn boo09 cũng dễ tìm đường lắm à.
Hehe thanks P nha ^^ mama tr khen P dễ thương áh ^^ hôm nào về phải cà phê cà pháo tiện cho lũ nhóc giao lưu lun mới được ^^

boo09

T.Viên Năng Động
huy vu said:
Có pé ln cái nào ko bạn :D
Đợt này mình chỉ có 1 bé cái thui , hôm qua có 2 bạn vừa đến đặt cọc bé ấy xong ^^

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé nào...lũ nhóc càng lớn càng xinh :le_luoi: trong đó có 1 bé aln đực mặt to y như bố và anh họ Bin ^^ Bin càng lớn càng đẹp trai , to con . Bạn nào quan tâm xin liên lạc trực tiếp với chị của mình nhé !

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
hí hí .. N sắp đón Ruby về rùi hảh.. nhớ chụp hình cho P nghía mặt xinh cùa bé nhaaa!!! mình là mình ghiền con bé xinh xắn mắt nai phiên bản đẹp hơn chuẩn hơn của em subeo nhà mình lắm

Up cho các em bé mắt eyeliner điệu đàng xinh xắn nhà boo nào!!!
Hihi, N tính là t7 sẽ qua đón, mà c. Oanh bận nên phải chờ đến cn :sad: mà Ruby là bé cái mà, chưa chắc đã to bự, chắc khoẻ như Subeo đâu. Hehe.

Tr ơi, hôm nào về Tr tổ chức họp mặt cho các khách hàng thân thiết đi. Nghe đồn mn ở gần nhà nhau mà ko biết ai vô ai hết :phew:

linhmu_93 said:
Linhmu chắc cũng hay qua nhà chị Tr chơi lắm hả? ^^

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé nào....c.oanh quyết định không gửi hình cho up nữa vì Oanh kêu chụp mệt quá :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
boo09 said:
Up cho các bé nào....c.oanh quyết định không gửi hình cho up nữa vì Oanh kêu chụp mệt quá :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:
Hix...c. Oanh này...làm N hóng hình cả tuần nay :(

Mai đón con gái về sẽ chính thức đổi tên cho con :) hì hì. Tr thông cảm nhé! Ko phải tên Ruby ko hay nhưng mà nhà N có "tục lệ" đứa nào về cũng sẽ được đặt tên theo đặc điểm/cảm xúc/kỷ niệm mà bé mang đến ngay thời điểm đó. Để sau này khi các bé lớn lên, mỗi lần gọi tên sẽ nhớ lại cái kỷ niệm hồi xưa đã rước bé về nhà ntn đó muh :wub:

boo09

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
Hix...c. Oanh này...làm N hóng hình cả tuần nay :(

Mai đón con gái về sẽ chính thức đổi tên cho con :) hì hì. Tr thông cảm nhé! Ko phải tên Ruby ko hay nhưng mà nhà N có "tục lệ" đứa nào về cũng sẽ được đặt tên theo đặc điểm/cảm xúc/kỷ niệm mà bé mang đến ngay thời điểm đó. Để sau này khi các bé lớn lên, mỗi lần gọi tên sẽ nhớ lại cái kỷ niệm hồi xưa đã rước bé về nhà ntn đó muh :wub:
hehe c.oanh thế áh....kêu chụp mấy đứa này khó với lại chụp ko đẹp nên ko chụp nữa :))
ko sao đâu N ^^ tên Ruby là c.oanh đặt để có tên để kêu thôi :)) mấy đứa nhóc con của chinchi cũng thế , hiện tại vẫn chưa đứa nào có tên cả :))
mai N đón bé về nhớ chụp hình cho tr xem với nhé ^^ con bé sinh ở VN nên cũng đỡ vất vả về khoản thay đổi thời tiết và môi trường , chưa kể tr có thấy bộ lông của bé càng ngày càng nhạt ( như kiểu con bé stella trước kia ) , tai cũng cụp trong thời tiết nóng như ở SG . Sau này P chăm bé tốt nữa là tương lai phát triển và có khuôn mặt to là không thể không có :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
boo09 said:
hehe c.oanh thế áh....kêu chụp mấy đứa này khó với lại chụp ko đẹp nên ko chụp nữa :))
ko sao đâu N ^^ tên Ruby là c.oanh đặt để có tên để kêu thôi :)) mấy đứa nhóc con của chinchi cũng thế , hiện tại vẫn chưa đứa nào có tên cả :))
mai N đón bé về nhớ chụp hình cho tr xem với nhé ^^ con bé sinh ở VN nên cũng đỡ vất vả về khoản thay đổi thời tiết và môi trường , chưa kể tr có thấy bộ lông của bé càng ngày càng nhạt ( như kiểu con bé stella trước kia ) , tai cũng cụp trong thời tiết nóng như ở SG . Sau này P chăm bé tốt nữa là tương lai phát triển và có khuôn mặt to là không thể không có :)
Ừa chắc chắn là sẽ chụp rồi. Hehe. Mai N còn đón thêm 1 bé của bạn kia nữa, giữ dùm bạn ấy đi du lịch nên tuần sau nhà đông đúc lắm. Hehe. Phải up hình thường xuyên cho mẹ bé theo dõi nên thế nào con nhà mình cũng sẽ được lên hình. Hihi.

Àh Tr muốn chụp mấy nhóc kia luôn ko? nói chị Oanh tắm rửa chải lông cho tụi nó sạch sẽ, N qua làm láng hết 1 lần cho :Onion38:

boo09

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
Ừa chắc chắn là sẽ chụp rồi. Hehe. Mai N còn đón thêm 1 bé của bạn kia nữa, giữ dùm bạn ấy đi du lịch nên tuần sau nhà đông đúc lắm. Hehe. Phải up hình thường xuyên cho mẹ bé theo dõi nên thế nào con nhà mình cũng sẽ được lên hình. Hihi.

Àh Tr muốn chụp mấy nhóc kia luôn ko? nói chị Oanh tắm rửa chải lông cho tụi nó sạch sẽ, N qua làm láng hết 1 lần cho :Onion38:
Hehe c.oanh tắm cho hết cả Lũ rùi ^^ trừ thằng Bố chúng nó ra vì thằng bố to quá c.oanh tắm ko nổi ^^ để mấy hôm nữa nếu P tìm được chỗ vận chuyển Giá rẻ thì tr sẽ chuyển về mấy cái lồng với lại cái lồng tắm dành riêng cho mèo lớn để c.oanh dễ tắm cho mấy đứa Kia.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Ôi hnay trôi tuốt xuống trang 3 rồi àh...về lại trang 1 nàooooo

N đã đặt tên cho con bé quậy phá nhưng cũng rất tình cảm là Ân Ân (殷殷)theo ý nghĩa màu lông và tính tình của bé :)và cũng hy vọng bé sẽ mang lại may mắn cho gia đình :gongxi-1:

boo09

T.Viên Năng Động
Charlene2801 said:
Ôi hnay trôi tuốt xuống trang 3 rồi àh...về lại trang 1 nàooooo

N đã đặt tên cho con bé quậy phá nhưng cũng rất tình cảm là Ân Ân (殷殷)theo ý nghĩa màu lông và tính tình của bé :)và cũng hy vọng bé sẽ mang lại may mắn cho gia đình :gongxi-1:
Tên đẹp và có ý nghĩa lắm N :) tr cũng hy vọng bé sẽ mang lại nhiều niềm vui đến cho N cùng gd ^^ mà con bé cũng Sinh đúng ngày Thần tài đấy N ^^

Hôm nay a.Bin up cho các em nào....Anh Bin đẹp trai tái xuất , đẹp trai mà ế không ai đón về nên quyết định ở lại cùng mọi ng rùi ^^

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Hnay chắc mẹ Tr bận rộn nên topic trôi xuống tuốt dưới rồi ^^

Up cho buổi chiều mưa mát mẻ này :)

Status
Không mở trả lời sau này.