• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho các bé con của Bố Tudou và mẹ chinchi ( up hình mới ở trang 15 nhé )

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
Bé Nany vừa về nhà mới hôm nay....hy vọng thằng bé sẽ có được 1 cuộc sống tốt bên cô cậu chủ mới...
Hình bé cùng c.Oanh trước khi được đón đi...

Up tiếp cho các bé còn lại nhé....

huynh_duy2512

YTC Developer
boo09 said:
Bé Nany vừa về nhà mới hôm nay....hy vọng thằng bé sẽ có được 1 cuộc sống tốt bên cô cậu chủ mới...
Hình bé cùng c.Oanh trước khi được đón đi...

Up tiếp cho các bé còn lại nhé....
hj :lol: chị yên tâm,về em chăm sóc tốt cho bé mà.Chúc cho các bé còn lại mau tìm được chủ mới.

boo09

T.Viên Năng Động
huynh_duy2512 said:
hj :lol: chị yên tâm,về em chăm sóc tốt cho bé mà.Chúc cho các bé còn lại mau tìm được chủ mới.
hehe cám ơn em nhiều lắm , đã quan tâm và yêu thương bé của chị :03: Hy vọng thằng nhóc sẽ ngoan ngoãn và nghe lời .
Hôm qua chị kiếm nick FB của em mà không thấy.....vì nhiều FB tên Duy Huynh và không cò avatar nên chị không biết cái nào của em :sadcorner: Em có gì cho chị link , chị add em rồi có gì về cách chăm bé , nhân giống cũng như chia sẻ hình ảnh của bé ở nhà em....

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé yêu.....bạn nào quan tâm xin trực tiếp đến chơi với các bé nhé .....

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
up ngày mới cho mấy hằng nhõ, em gái nhỏ xinh iu nè
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé cuối tuần nào.....mau mau tìm nhà mới chừa chỗ cho mấy em khác chào đời nữa ^^

boo09

T.Viên Năng Động
Hôm nay bé đực đã về nhà mới cùng Ân Ân và mẹ Ngọc....hy vọng thằng nhóc sẽ cùng Ân Ân phá banh nhà :))
Cám ơn Ngọc đã quan tâm , yêu quý và đón các bé về Gia nhập đại gd nhé :)

Hiện tại còn 1 bé cái ln

1 bé đực ld ( hình Mai mình sẽ up lên )

Và 2 bé gái ld con của mẹ lala nhé

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Cô Trang chúc linh quá đi =)) đúng là Roco đã cùng với Ân Ân quậy banh nhà rồi :Onion34: thằng nhóc hiếu động lắm, chả sợ ai cả. Về nhà chạy tọt vào chỗ ăn ăn hì hục thôi :Onion36:
Chúc các bé khác mau kiếm được chủ mới yêu thương nhé :wub:

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé nào....hiện tại 2 bé con mẹ chinchilla đã có thể về nhà mới rồi nhé....
2 bé con mẹ Lala thì có thể nhận gạch....1 trong 2 bé công chúa có 1 bé mắt đang chuyển sang xanh lá nhé....

Status
Không mở trả lời sau này.