• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

THANH LÝ SỮA CẬN HẾT DATE CHO CHÓ MÈO GIÁ RẺ

gia.dinh

T.Viên Năng Động
CỬA HÀNG NG QUEN MÌNH ĐANG CẦN THANH LÝ SỮA BLANCANUBE HÀNG CÔNG TY CỦA URUGUAY
CÁC BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO TRANG WEB HOẶC SEẢCH QUA GOOGLE:
http://shop.nava.vn/...blancanube.html
View attachment 39985View attachment 39985
View attachment 39986
Sữa tươi tiệt trùng nguyên kem Blancanube nhập khẩu Urugoay giàu Canxi tốt hơn cho sự phát triển về xương và trí não của trẻ nhỏ

TÌNH TRẠNG SỮA CÒN RẤT TÔT,NHƯNG VÌ ĐÃ VỪA HẾT DATE NÊN KO BÁN ĐC,NAY THANH LÝ LẠI CHO THÚ CƯNG DÙNG RẤT TỐT VÀ BỔ DƯỠNG.ĐẶC BIỆT TỐT VỚI NHỮNG THÚ CƯNG CÒN NHỎ VÀI THÁNG TUỔI HOẶC THÚ YÊU BIẾNG ĂN CẦN BỔ SUNG THÊM SỮA NGOÀI ĐỂ TĂNG CƯỜNG SỨC KHỎE NHƯNG LẠI RẤT TIẾT KIỆM
CHÚ Ý MÌNH NHẮC LẠI LÀ SỮA ĐÃ QUA HẠN DÙNG(KHOẢNG 20 NGÀY THÔI) NHƯNG TÌNH TRẠNG RẤT TỐT TUY KO DÁM NÓI NGƯỜI UỐNG ĐC NHƯNG VẪN CÓ THỂ DÙNG CHO THÚ YÊU CỦA BẠN MÀ KO SỢ BẤT KÌ VẤN ĐỀ GÌ NHÉ

GIÁ SỮA MÌNH ĐỂ LÀ 135K / 1 THÙNG GỒM 12 HỘP TO MỖI HỘP 1 LÍT
MUA TỪ 3 THÙNG TRỞ LÊN MÌNH ĐỂ 124K / 1 THÙNG
NẾU MUA SỐ LƯỢNG NHIỀU THÌ CÓ THỂ THƯƠNG LƯỢNG GIÁ CẢ THÊM

Hiện mình có sữa vẫn còn hạn sử dụng dùng đc cho người hay thú yêu tùy bạn đến 20 tháng 09 - 2012
giá 15k / 1 hộp thùng 12 hộp 165k
các bạn tham khảo giá bán bên ngoài là 40k 1 hộp nhé

CÓ THÊM SỮA BỘT CHO BÉ CÒN HẠN 1 THÁNG NHA
120K/ 1 HỘP 900G
NẾU BẠN NÀO CÓ NHU CẦU SHIP TẬN NHÀ THÌ CÓ THỂ LIÊN LẠC VỚI MÌNH CỘNG THÊM 15K HOẶC 20K TÙY CHỖ GẦN XA
MONG ĐC CÁC BẠN ỦNG HỘ
LH: 09.222.111.02

mình rất ghét kiểu đi lợi dụng lòng tốt của người khác, vì vậy mấy top Cứu mèo của b, mình cũng ko tin đâu, vì bạn cũng là người bán chó mèo, chẳng có j là đảm bảo rằng những con mèo cần giải cứu ấy không phải đều là của bạn

gia.dinh

T.Viên Năng Động
bạn này với b xlongphuongx là 1,
trước lập topic bên lamchame xin sữa hết hạn về cho chó mèo, xong giờ lại thấy đăng tin bán sữa hết hạn, bó tay

ko,sữa mình xin lúc đó là lúc mèo mình đẻ mình đâu tìm đc sữa cho mèo uống nên mình đăng xin,lâu rồi mà bạn,mấy em mèo h có nhà mới hết rồi
giờ mình có chỗ bán sữa nên mình đăng để bạn nào gặp trường hợp như mình thì có thể có thêm lựa chọn
lúc mình dăng xin sữa cung cách đây 3 tháng rồi,xin đc 4 hộp sữa uống dỡ giờ làm gì còn nữa mà bán hả bạn,mà là sữa bột mà còn đây là sữa uruguay nhập khẩu nước ngoài,số lượng mấy trăm hộp lận
bạn nên tìm hiểu kĩ hơn rồi góp ý nhé

gia.dinh

T.Viên Năng Động
mình rất ghét kiểu đi lợi dụng lòng tốt của người khác, vì vậy mấy top Cứu mèo của b, mình cũng ko tin đâu, vì bạn cũng là người bán chó mèo, chẳng có j là đảm bảo rằng những con mèo cần giải cứu ấy không phải đều là của bạn

bạn ạ,mình cũng ko cần những ng như bạn tin những việc mình làm
nếu bạn là ng nhiệt tình thì hãy ra mấy chỗ thịt mèo mà xem mình nói là thật hay giả nhé,chứ bạn nghĩ mình có mèo tây mà đi bán với giá thịt thì lấy gì sống,bạn suy nghĩ nông cạn quá :)
có mấy bạn đã cùng mình đi cứu những em mèo đấy bạn có thể tìm hiểu thêm chứ mình cũng ko rỗi thời gian để giải thích cho bạn,bạn thông cảm nhé

gia.dinh

T.Viên Năng Động
sáng giờ cũng có khá nhiều bạn gọi điện lấy sữa,mình cũng chỉ mong có thêm sự lựa chọn cho thú cưng của các bạn thôi,các bạn cứ suy nghĩ rồi lựa chọn nhé

thứ nhất là bạn đăng tin xin sữa từ 28/6 và đến đầu tháng 7 mới đóng topic chứ ko phải cách đây 3 tháng như b nói
thứ 2 mèo b bán đa phần là mèo lai tây bán với giá 5,6 trăm, mà giá mèo thịt giải cứu cũng phải tầm đấy chứ ko hề rẻ rúng j

à, b bảo tớ nông cạn vì tớ ko thể nghĩ ra cái chiêu cứu mèo tinh vi như vậy nhỉ
b bảo mèo tây bán với giá thịt thì lấy j mà sống thì chắc quán mèo ko hiểu họ cũng lấy j mà sống nhỉ???????

thôi dù sao cũng có thể là hiểu lầm nhưng mong b khi đăng những topic nhạy cảm nên có nhiều dẫn chứng cho mọi người, như vậy sẽ thoải mái hơn
vì ko phải cứ nghi ngờ là có điều kiện phi thẳng tới nơi kiểm chứng đc b ạ

gia.dinh

T.Viên Năng Động
thứ nhất là bạn đăng tin xin sữa từ 28/6 và đến đầu tháng 7 mới đóng topic chứ ko phải cách đây 3 tháng như b nói
thứ 2 mèo b bán đa phần là mèo lai tây bán với giá 5,6 trăm, mà giá mèo thịt giải cứu cũng phải tầm đấy chứ ko hề rẻ rúng j

à, b bảo tớ nông cạn vì tớ ko thể nghĩ ra cái chiêu cứu mèo tinh vi như vậy nhỉ
b bảo mèo tây bán với giá thịt thì lấy j mà sống thì chắc quán mèo ko hiểu họ cũng lấy j mà sống nhỉ???????

thôi dù sao cũng có thể là hiểu lầm nhưng mong b khi đăng những topic nhạy cảm nên có nhiều dẫn chứng cho mọi người, như vậy sẽ thoải mái hơn
vì ko phải cứ nghi ngờ là có điều kiện phi thẳng tới nơi kiểm chứng đc b ạ

chán quá, bạn nói vậy thật là làm khó cho mình,giờ kêu mình dẫn chứng thì m cũng chưa biết cách dẫn chứng thế nào bây giờ, chỉ có những bạn mình đã chỉ chỗ cho cứu mèo là dẫn chứng đc thôi, mình nghĩ mình chưa làm gì hay buôn bán gì bệnh tật hay bậy bạ cho ai cả mà sao cứ soi mói nhau như vậy chứ,
lúc trước mình ko kiếm đc sữa cho đàn chó mèo con nên mình có xin vài hộp sữa bột uống dở của mấy mẹ bên lamchame.com vì đằng nào họ cũng ko dùng đến hoặc bỏ đi mà,
còn cái này là sữa tươi nhập khẩu nước ngoài của ng quen mình mới vừa chuyển sang khâu quản lý kho nên mới có,mình thấy rẻ lại tốt nên đăng lên thôi,vì trường hợp như mình hồi trước phải đi từng nhà xin từng hộp sữa uống dở khổ lắm mà nhà mình lại rất xa tận hà tây chứ đi xin có sung sướng dễ dàng gì đâu mà bạn nói,bạn thử xin xem có dễ xin ko
mình đăng sữa này vì chất lượng sữa rất tốt giá lại rẻ tiết kiệm đc phần nào chi phí cho vật nuôi trong tình cảnh khó khăn này,mình nghĩ là tốt cho mọi ng
hiện sữa mình có sữa vẫn còn hạn sử dụng dùng cho người mình để giá 50% giá thj trường nhé

gia.dinh

T.Viên Năng Động
:| .:|

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Meo va cho nha minh chi uong Diealac danh cho tre tu 0 den 6 thang tuoi. Sua nhieu bo va kem ko tot cho he tieu hoa cua cac be ma lai het han. Neu ban ban hang nay ban fai cam ket suc khoe cac be sau khi uong xong. Neu vay thi ai cung mua sua het han cua ban ngay

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Meo va cho nha minh chi uong Diealac danh cho tre tu 0 den 6 thang tuoi. Sua nhieu bo va kem ko tot cho he tieu hoa cua cac be ma lai het han. Neu ban ban hang nay ban fai cam ket suc khoe cac be sau khi uong xong. Neu vay thi ai cung mua sua het han cua ban ngay

HIỆN MÌNH ĐÃ BÁN HẾT SỮA QUÁ HẠN ĐỢT NÀY RỒI MÌNH CHỈ CÒN SỮA CÒN HẠN SỬ DỤNG THÔI,DÙNG ĐC CHO NGƯỜI HAY THÚ NUÔI TÙY BẠN Ạ
GIÁ HƠN CHỈ 30K/ 1 THÙNG THÔI Ạ
MÌNH CÓ SỮA BỘT CÒN HẠN 1 THÁNG NỮA NHÉ 120/ 1 HỘP 900G
MONG MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ

ilovecat87

T.Viên Năng Động
HIỆN MÌNH ĐÃ BÁN HẾT SỮA QUÁ HẠN ĐỢT NÀY RỒI MÌNH CHỈ CÒN SỮA CÒN HẠN SỬ DỤNG THÔI,DÙNG ĐC CHO NGƯỜI HAY THÚ NUÔI TÙY BẠN Ạ
GIÁ HƠN CHỈ 30K/ 1 THÙNG THÔI Ạ
MÌNH CÓ SỮA BỘT CÒN HẠN 1 THÁNG NỮA NHÉ 120/ 1 HỘP 900G
MONG MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Ban oi the sua bot danh cho tre bao nhieu thang tuoi? Hang gi? Ngay bao nhiu het date? Minh se mua cho em husky cua minh uong luon trong vong 1 thang cho no nhanh lon. E dang con be chua dc 2 thang.

gia.dinh

T.Viên Năng Động
chiều nay tiếp tục đi giao hàng cho anh chị em tổng cộng 9 thùng

bạn nào muốn biết thêm thông tin có thể xin số đt của các anh em đã mua hỏi thử về chất lượng nhé
cám ơn mọi ng ủng hộ

meomapxu

Member
xin sữa thì không thể xin 1 lần nhiều như vậy được
bạn ấy có lòng tốt mà
còn mua hay ko tuỳ các bạn chứ
còn đòi bảo hành này nọ
các bạn cứ nghĩ đi, tiền nào của đó thoy
Chúc cho chủ top mau thanh lý hết

gia.dinh

T.Viên Năng Động
xin sữa thì không thể xin 1 lần nhiều như vậy được
bạn ấy có lòng tốt mà
còn mua hay ko tuỳ các bạn chứ
còn đòi bảo hành này nọ
các bạn cứ nghĩ đi, tiền nào của đó thoy
Chúc cho chủ top mau thanh lý hết

:D hi,biết nói sao
cám ơn bạn thông cảm cho mình ^^

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Chủ top chuyển vào HCM ko nhỉ =="

vậy bạn hỏi cách chuyển thế nào rùi mình gửi
hình như có chú sơn chuyển đường tàu hỏa bạn hỏi thử xem
1 thùng 12 lít nha

tinytei

TinyTei
@@" chậc.... để cuối tháng có lương mình lãnh 2 thùng vậy. Mà ko pik tới lúc đó còn hàng k ==