• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

THANH LÝ SỮA CẬN HẾT DATE CHO CHÓ MÈO GIÁ RẺ

gia.dinh

T.Viên Năng Động
@@" chậc.... để cuối tháng có lương mình lãnh 2 thùng vậy. Mà ko pik tới lúc đó còn hàng k ==

ùa,lưu số đt mình rùi có gì gọi nhé

gia.dinh

T.Viên Năng Động
đến hôm nay mình đã giao sữa cho khá nhiều anh chị ở hà nội mình đều nhận đc phản hồi tốt
mình rất tự tin về sản phẩm này của mình
vậy bạn nào muốn biết thêm thông tin có thể xin số đt của các anh em đã mua hỏi thử về chất lượng nhé
cám ơn mọi ng ủng hộ

gia.dinh

T.Viên Năng Động
thêm sự lựa chọn cho thú cưng nè

sữa s26-sữa bột úc nha giá bán lẻ ngoài đại lí 210k / hộp 400g
giá thanh lý 50k/ hộp 400g hết date ngày 1 tháng 08
mua 1 thùng 24 hộp giá 1tr
mua 1/2 thung 12 hộp 550k
mình chỉ giao từ 5 hộp trở lên
http://www.shopsocqu...m/sua-s26-gold/

gia.dinh

T.Viên Năng Động
kb meo ma uong sua het han thi co sao k nho

mình là ng bán hàng nên chắc chắn nói đc rồi
bạn tham khảo mấy anh chị em nui mèo chó là biết ngay
nhiều anh chị em nui mèo chó lâu năm trên diễn đàn mua sữa mình lắm

l0v39x

Member
mình là ng bán hàng nên chắc chắn nói đc rồi
bạn tham khảo mấy anh chị em nui mèo chó là biết ngay
nhiều anh chị em nui mèo chó lâu năm trên diễn đàn mua sữa mình lắm

tai minh so mua ve no k uog thui. Minh cung muon cho e y uong lam

gia.dinh

T.Viên Năng Động
tai minh so mua ve no k uog thui. Minh cung muon cho e y uong lam

uh,cũng ng nuôi mèo với nhau,thế bạn cứ lấy thùng về khui 1 hộp cho uống thử thôi,ko đc thì trả lại mình,chịu hôn ^^,mình dễ tính lắm,bán hàng cho vui thôi,chủ yếu vừa bán vừa kết bạn,lời lãi bao nhiêu

munxinh

YTC Developer
Mình cũng đang cho 2 bé nhà mình dùng S26. Tiếc là thấy topic muộn quá, giờ cũng đến hạn rùi. Biết trước mà mua thì đỡ tốn bn ko..
Mình biết bạn bị n` ng ném đá lắm, nhưng xin thì ko được n` như thế. Giá rẻ mà gần hạn chút uống luôn cũng chả sao. Ủng hộ bạn!
Nhà bạn ở đâu nhỉ? Vì mình muốn mua 1 hộp thui

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Mình cũng đang cho 2 bé nhà mình dùng S26. Tiếc là thấy topic muộn quá, giờ cũng đến hạn rùi. Biết trước mà mua thì đỡ tốn bn ko..
Mình biết bạn bị n` ng ném đá lắm, nhưng xin thì ko được n` như thế. Giá rẻ mà gần hạn chút uống luôn cũng chả sao. Ủng hộ bạn!
Nhà bạn ở đâu nhỉ? Vì mình muốn mua 1 hộp thui

ùa,nhà mình tận hà tây lận,mặc dù mình có thể lấy nick khác để bán sữa nhưng mình ko thik,vì trước giờ mình chưa làm điều gì trái với lương tâm cả,mình chưa lừa đảo ai bao giờ,mình hay bị ném đá là tại vì hồi trước tính mình hay nóng nảy ai làm điều gì trái tai là mình nói ngay nên chắc ng ta ghét,mình đăng topic cứu mèo bị giết thịt nhưng ko ai giúp cả,còn nói đó là mèo của mình nói thế để bán đc,thế là mấy em mèo đó bị...,giờ mình cũng nản lắm cũng ko lập topic cứu mèo nữa

gia.dinh

T.Viên Năng Động
up .

gia.dinh

T.Viên Năng Động
tình hình ngaỳ mai mình lấy sữa về rồi nhé

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Cho minh lay 5 hop sua bot s26 loai date 1/8 ban nhe. Mai ban mang den nha minh dc ko? Minh o Pho Võ Thị Sáu

C ơi, c đừng cho Vani uống sữa bột nhé! nó k tiêu hóa đc c ạ... ở nhà em hay cho uống sữa tươi k đường hoặc sữa cho mèo Petlag

ilovecat87

T.Viên Năng Động
C ơi, c đừng cho Vani uống sữa bột nhé! nó k tiêu hóa đc c ạ... ở nhà em hay cho uống sữa tươi k đường hoặc sữa cho mèo Petlag

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Ok e chị mua cho bọn mèo con nhug chi thấy có cẳ sữa cuối tháng 9 moi hết hạn. Neu mua se mua loai chua het han. Meo va cho nha chi hien tai ngay nao cung Diealac cho tre 0 den 6 thang. Loại chưa hết hạn 100k 1 hộp 400g đắt lắm. Yẻn tâm chị sẽ ko cho vani uống

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Ok e chị mua cho bọn mèo con nhug chi thấy có cẳ sữa cuối tháng 9 moi hết hạn. Neu mua se mua loai chua het han. Meo va cho nha chi hien tai ngay nao cung Diealac cho tre 0 den 6 thang. Loại chưa hết hạn 100k 1 hộp 400g đắt lắm. Yẻn tâm chị sẽ ko cho vani uống

hiện mình lấy hàng mới về có hàng đến đầu tháng 11 mới hết hạn nhé
bạn yên tâm cho bé uống
có gì đặt hàng mai mình lại đi giao nhé

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Hom nay mình mới đọc tin nhắn. Sữa bột đến tháng 11 hết hạn là sữa ko đường hay co đường bạn ơi? Mình hỏi giá luôn. Mèo nhà mình sắp đẻ rồi. Mình lấy 5 hộp

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Hom nay mình mới đọc tin nhắn. Sữa bột đến tháng 11 hết hạn là sữa ko đường hay co đường bạn ơi? Mình hỏi giá luôn. Mèo nhà mình sắp đẻ rồi. Mình lấy 5 hộp

ko,là sữa tươi nha

meobeo52kg

YTC Developer
tình hình ngaỳ mai mình lấy sữa về rồi nhé

tớ hỏi chút ! các pé uốg sữa này có chăc chắn ko bị đi ngoài ko ? 3 đứa nhà tớ cũg khoảg 7-8 thág r thì uốg loại nào ?