• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

THANH LÝ SỮA CẬN HẾT DATE CHO CHÓ MÈO GIÁ RẺ

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Cho minh hoi gia sua bot loai thang 9 moi het han. Sua do co duong hay ko duong ha ban? Ban tra loi som de minh order hang. Ca ngay hnay minh lam viec ban qua ko goi dt dc . bay h qua muon roi moi check mail va tra loi ban dc

dinhdienvn

50 cent
đắt hàng nha

gia.dinh

T.Viên Năng Động
tớ hỏi chút ! các pé uốg sữa này có chăc chắn ko bị đi ngoài ko ? 3 đứa nhà tớ cũg khoảg 7-8 thág r thì uốg loại nào ?

chào bạn! bạn hỏi khi thú cưng nhà mình uống sữa có bị đi ngoài ko?
đó là do tùy từng thể trạng và cơ địa của mỗi thú cưng cũng giống như con người thôi,có ng hợp cái này có ng hợp cái khác
bạn phải tự thử và tìm hiểu xem chúng hợp với loại nào

gia.dinh

T.Viên Năng Động
đắt hàng nha

:D
vâng,mình để giá cả phải chăng nên bán cũng đc ạ,hi,thanks bạn ^^

gia.dinh

T.Viên Năng Động
mình muốn lấy 2 hộp còn hạn đến thág 9.2 hộp là 30k đúg ko bạn

vâng,đúng ạ
nhưng bạn lấy 2 hộp thì bạn đến lấy hay m giao

gia.dinh

T.Viên Năng Động
bạn ở đâu nhỉ ????

nhà mình thì ở hà tây,mỗi lần giao mình đều phải chở hàng lên hà nội,mai là mình đi đấy

gia.dinh

T.Viên Năng Động
hiện có 3 loại
loại date 24 tháng 06 -- date 16 tháng 09 -- date 29 tháng 10
- 130k- -165k- -180k-

riêng loại date 29 tháng 10 có rất nhiều bạn mua về làm sữa chua rất ngon nhé

milo_yu

YTC Developer
hiện có 3 loại
loại date 24 tháng 06 -- date 16 tháng 09 -- date 29 tháng 10
- 130k- -165k- -180k-

riêng loại date 29 tháng 10 có rất nhiều bạn mua về làm sữa chua rất ngon nhé

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Minh la Van o VTS day, khi nao ban giao cho minh dc 2 thung sua

thứ 3 nhé,bạn cho số nhà lun nha

gia.dinh

T.Viên Năng Động
sữa hết date thì ai mua

mình có sữa còn hạn mà bạn
20 tháng 09 và thág 11

gia.dinh

T.Viên Năng Động
up ..

gia.dinh

T.Viên Năng Động
up mai giao . ..

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Chào giadinh, dt mình hết tiền nên mình nt cho bạn trên này. Hôm tc bạn mang cho mình 2 thùng sữa date 29/10 đóng thùng rất cẩn thận. Mở mãi mới ra. Hihi. Uống nửa thùng đầu thì thấy tự nhiên bị đau bụng. Hoá ra date 24/8. Kiểm tra thùng kia thì lẫn 2 hộp nữa date 24/8 thậm chí bị tẩy xoá lem nhem. Mình nt đt 2 tuần liền thấy hứa mang đến đổi mà ko thấy đâu. Mình nghĩ là bạn bận. Mong bạn rút kinh nghiệm lần sau đóng thùng cẩn thận, để tránh sự hiểu lầm của khách hàng với bạn. Mình vẫn để riêng 2 lọ nguyên và 1 vỏ hộp hết date đợi bạn đến đổi. Rút kinh nghiệm bạn nhé

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Chào giadinh, dt mình hết tiền nên mình nt cho bạn trên này. Hôm tc bạn mang cho mình 2 thùng sữa date 29/10 đóng thùng rất cẩn thận. Mở mãi mới ra. Hihi. Uống nửa thùng đầu thì thấy tự nhiên bị đau bụng. Hoá ra date 24/8. Kiểm tra thùng kia thì lẫn 2 hộp nữa date 24/8 thậm chí bị tẩy xoá lem nhem. Mình nt đt 2 tuần liền thấy hứa mang đến đổi mà ko thấy đâu. Mình nghĩ là bạn bận. Mong bạn rút kinh nghiệm lần sau đóng thùng cẩn thận, để tránh sự hiểu lầm của khách hàng với bạn. Mình vẫn để riêng 2 lọ nguyên và 1 vỏ hộp hết date đợi bạn đến đổi. Rút kinh nghiệm bạn nhé

Đang định hỏi mua sữa của bạn giadinh cho mấy bà bầu nhà mình (cả chó,lẫn mèo lun ạ) mà thấy thế này thì nản quá.....................hichic..................... :lau_mo_hoi:

gia.dinh

T.Viên Năng Động

a`,tuong gi chu chuyen do la chuyen binh thuong ma,ng ta dong thung voi so luong lon thi nham lan la chuyen ko tranh khoi roi,con cho ghi bi lem nhem la that su loi do minh vi minh di giao thi bi mua uot,dao nay minh phai di lam ban wa,ban cu de day cho minh nha,luc nao m di giao hang se wa lay,cam on ban nhe

a',gui cho minh cai dia chi nha' nha

xin loi mob,vi may tinh minh bi hong vietkey nen ko bo? da'u dc

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Đang định hỏi mua sữa của bạn giadinh cho mấy bà bầu nhà mình (cả chó,lẫn mèo lun ạ) mà thấy thế này thì nản quá.....................hichic..................... :lau_mo_hoi:

ua,thi ng ta dong' thung' co' nham lan thi la chuyen binh thuong thoi ma,co van de gi deu co the doi hoac tra thoai mai ma ban,m den tan nha' lay ko can phai dem lai nha

xin loi mob,vi may tinh minh bi hong vietkey nen ko bo? da'u dc

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Hnay bạn giadinh đến nhà mình và đã hoàn tiền 3 lọ sữa hết date lúc đóng thùng bị nhầm. Bạn ý có vẻ rất tử tế. Chúc bạn thành công!