• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần Tặng bé Alaska cái 11th đang bị nấm da !

Status
Không mở trả lời sau này.

vuthien

YTC Developer
tinytei said:
~.~ Cũng muốn nhận nhưng h thì bận rồi, tuy có time sức thuốc và mua thuốc đấy
Nhưng chỉ có 1tr5 trong tay nội mua đồ cho ẻm cũng hết rồi, nói chi phải đưa thêm cho chủ top xong là đem pé về khỏi mua đồ cho pé luôn
Mình thì kinh nghiệm chữa bệnh nấm đầy mình rồi ==" Do chữa cho mèo và chó, hams và GP riếc =))
Up cho pé mau tìm đc nhà mới và có chủ yêu thương dành time chăm sóc nha!!!
thuốc mình tặng lại toàn bộ mà bạn :D:D

hangcuong

tiếc quá mình rất muốn muôi và cũng có thời gian chăm sóc cho em ấy nhưng mình ở xa quá. k thì mình cũng đón bé về . với cả mình thấy mod và bạn kia nói cũng đúng đấy bạn ah bạn bớt khoảng 500 được k tiền còn lại để mình lo tàu xe cho em ấy ra ngoài này. nhà mình có quen chị bác sĩ nhiệt tình lắm vì ngày xưa chị ấy chữa cho cúng nhà mình. nếu bạn giảm thì hãy cho tớ .tớ đảm bảo sẽ upp hìnhvaf quá trình điều trị thường xuyên của bé cho bạn biết thank b

hangcuong

tớ k đòi fix quá đáng mà bảo chủ đỡ t 1 chút tiền xe. nhà t có dk có thể chữa và chăm sóc cho bé. xa nhưng t vẫn up ảnh từng ngày chữa bệnh cho bé lên để chủ biết chứ cũng k phải dấu đố gì cả. mà nếu bạn nói giá ý là được thì bạn lấy giúp bạn ý đi về chữa chị và chăm sóc em ý việc gì phải ở đấy mà đớp vào làm gì

yenso16199

YTC Developer
Up cho bé mau khỏi bệnh cả tìm đk chủ yêu thương bé :) Nó bị làm sao cũng thế thôi 1 khi đã là người yêu quí chó thì chả qtâm mấy chuyện tiền nong đâu :) miễn là bé mau khỏi bệnh là đk

vuthien

YTC Developer
hangcuong said:
tớ k đòi fix quá đáng mà bảo chủ đỡ t 1 chút tiền xe. nhà t có dk có thể chữa và chăm sóc cho bé. xa nhưng t vẫn up ảnh từng ngày chữa bệnh cho bé lên để chủ biết chứ cũng k phải dấu đố gì cả. mà nếu bạn nói giá ý là được thì bạn lấy giúp bạn ý đi về chữa chị và chăm sóc em ý việc gì phải ở đấy mà đớp vào làm gì
nếu bạn nhiệt tình thì gọi dt cho mình k cần thiết fai nói trên diễn đàn đâu !! Thanks

Mình nghĩ nạn nên bỏ lun cái giá tiền mà bạn iu cầu ng nhận chó đưa đi, zay chẳng # nào là bán chó rùi, số tiền ngta đưa bạn họ có thể lấy để chữa bệnh cho nó rùi, bạn nên suy nghĩ lại đi để bé sớm tìm đc chủ iu thương chăm sóc......chứ mình thấy như zay wai` chỉ tội bé thôi, hy vọn bé tìm đc chủ tốt :D

vuthien

YTC Developer
phuong_khanh_123 said:
Mình nghĩ nạn nên bỏ lun cái giá tiền mà bạn iu cầu ng nhận chó đưa đi, zay chẳng # nào là bán chó rùi, số tiền ngta đưa bạn họ có thể lấy để chữa bệnh cho nó rùi, bạn nên suy nghĩ lại đi để bé sớm tìm đc chủ iu thương chăm sóc......chứ mình thấy như zay wai` chỉ tội bé thôi, hy vọn bé tìm đc chủ tốt :D
xl bạn nhé mình chỉ muốn pé tốt thôi , mình vẫn cham sóc pé hang ngày k có gì tội hết bạn ạ .

bowie

meo meo con mều
Bạn ấy đòi hỏi như vậy vì mún kím đc người iu thươg pé thật lòg và có khả năg chăm sóc, đảm bảo cuộc sốg tốt cho pé sau này. Chúc pé mau hết bịh và sớm kím đc người nhận nuôi pé

TwinLx

xXxEragonxXx
cái gì mà mình không bỏ tiền ra thì minh không biết quí-Ý bạn thớt là thế,và cũng phải có tình yêu thương nó nữa

rong23

T.Viên Năng Động
thì 250k hay 500k cũng là bỏ tiền ra rồi,đằng này gì mà đòi tận >1tr,cái này là bán chó chứ đâu tặng

bowie

meo meo con mều
Sao có người cứ hay xuyên tạc hay cố tìh nghĩ xấu người khác quá nhỉ. Giá trị tìh iu thươg các pé mà cứ đem so đo bằg tiền. Chủ 2pic chỉ mún kím đc người chăm sóc và iu thươg pé thật lòg để có thể yên tâm giao pé. Ai đồg ý với các đk trên thì đón pé về chăm sóc... còn k thì thôi. Cứ vô 2pic người ta cmt so đo này nọ chán vãi

vuthien

YTC Developer
rong23 said:
thì 250k hay 500k cũng là bỏ tiền ra rồi,đằng này gì mà đòi tận >1tr,cái này là bán chó chứ đâu tặng
ủa bạn so vs 14tr bỏ ra mua thì bạn ngỉ đối vs mình 1tr5 lớn lắm sao ????

rong23

T.Viên Năng Động
Thứ 1: Cún bạn bị bệnh,không được như cún bình thường khác và đang cần người chủ tốt khác chăm sóc(vì 1 lý do nào đó mà bạn không thể tiếp tục chăm sóc tiếp được)
Thứ 2: Topic bạn đề cần tặng thì nó đồng nghĩa ra "free",còn nếu bạn muốn lấy vía em nó thì tượng trưng vài trăm ngàn là được rồi,nếu trên mức đó thì bạn nên vào mục bán chó thì hay hơn
Thứ 3: Mình không đồng tình với bạn bowie;bạn đánh giá người chủ tốt hay không chỉ qua 1,5 tr mà do bạn chủ thớt đề ra thì quá sai lầm,điều gì chứng tỏ cho bạn người chủ mới bỏ ra 1,5 triệu sẽ tốt hơn người bỏ ra vài trăm ngàn để mua lại chúng và tiếp tục công việc của người chủ cũ chứ???
Đó là ý kiến riêng của mình,mong bạn hiểu và thực hiện đúng ý nghĩa của từ"CHO,TẶNG THÚ CƯNG"

TwinLx

xXxEragonxXx
vậy nếu các bạn không chấp nhận lấy vía-Nếu chửa khỏi vì lý do gì đó bạn không được nuôi vậy bạn có tặng lại không hay là bán

rong23 said:

Status
Không mở trả lời sau này.