• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần Tặng bé Alaska cái 11th đang bị nấm da !

Status
Không mở trả lời sau này.

nhox_chocon

YTC Developer
Mình nghĩ bạn nên giữ bé lại chăm đi bạn nhiều người xin rồi lại không chịu nổi cảnh bé bị rụng lông và hôi lông lại đẩy qua đẩy lại thì tội bé lắm bạn ah. Mình cũng từng chăm sóc cún bị viêm da như bạn , lông của bé rụng toàn bộ và cực kì hôi nên mình biết được để chăm sóc 1 bé đang bệnh như vậy là 1 điều không dễ gì , bé nhà mình phải mất hơn nữa năm để hoàn toàn khoẻ mạnh và không tái phát lại đó . Các bạn nào có nhã ý muốn đem bé về chăm sóc thì hãy suy nghĩ kỹ mình có đủ tài chính để chăm lo thuốc thang hay không con nhiều vật dụng của bé nữa , rồi phải có thời gian tắm rửa dẫn bé đi dạo và tắm nắng cho bé thường xuyên để mau lành bệnh. Những điều đó không phải là 1 điều đơn giản vì vậy chủ cún mới đòi hỏi nhiều ở bạn muốn đem cún về nuôi , các bạn nên thông cảm nhiều hơn là nói bạn ấy này nọ. Không ai muốn cún yêu của mình bệnh cả. Up cho cún mau tìm được người thật sự yêu thương chăm sóc .

Status
Không mở trả lời sau này.