• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán - Anh lông ngắn shaded silver

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho bé Bin , mau mau tìm được chủ tốt nào..

ps: nhân tiện đây hồi trước tết có 2 anh chị đến nhà em xem bé ld và có hỏi về bé Hyma , hiện tại em đã tìm được cho anh chị 2 bé Hyma rất đẹp , vì em làm mất số cho nên nếu anh chị hoặc con của anh chị có vào xem topic thì liên lạc với em để em gửi hình cho nhé !

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho bé Bin nào.....sớm tìm được nhà mới về phá nhé :))
Mấy hôm nữa sẽ up thêm hình các bé con Sanhua đã mở mắt rùi :)

boo09

T.Viên Năng Động
bạn ơi có mèo nào giá tầm 2 3tr ko?

Cám ơn bạn đã quan tâm mấy bé nhà mình . Giá từ 2-3tr mình không có bạn ạ , mình chỉ có 1 bé cái ln nhưng mình sẽ triệt sản :) bạn có thể tìm trên các topic nhà khác xem họ có không

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho Bin ngày mới nào.....bạn nào quan tâm xin pm cho chị mình nhé :) bé Bin sau này sẽ là bé đực rất đẹp ( tướng Tá và Bộ lông )

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho bé Bin nào...mấy hôm rồi chạy tuốt xuống trang 3 .
bé Bin cần 1 gia đình có tính kiên nhẫn vì bé hơi nhát , bé chỉ có thể thân với chủ và gia đình thôi chứ người lạ khó mà gần bé . Nên mình hy vọng bạn nào quyết định đón bé thì mình mong có tg cho bé để bé thích nghi , tạo điều kiện gần bé hơn...

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho Bin....bạn nào quan tâm xin điện thoại cho chị mình và xn đọc kỹ mình đã ghi về bé nhé trước khi đến xem bé :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho Bin nào....mình không gấp gáp tìm chủ mới cho bé nên bạn nào quan tâm thằng nhóc thì alo nhé .

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho Bin nào...
Nhân tiện đây cũng chia sẻ luôn mình chuẩn bị nhận cọc đàn tai cụp ( con mẹ Sanhua và bố là bé mèo mình lấy giống của một nhà nuôi mèo ở Bắc Kinh ) , bao gồm 4 bé ( 3 gái 1 trai ) : 2 bé là golden&white mackerel ( 1 trai 1 gái ) , 1 bé tam thể ( đang hình thành nếp gấp ở tai ) như mẹ sanhua và chị xiaosanhua và 1 bé gái silver , các bé Sinh Vào ngày 19/02/2013 ( Ngày Thần Tài )
Mình sẽ đăng hình sau khi các bé hoàn chỉnh và phân rõ tai cụp .

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho Bin ú nào......dạo này Bin , bố tudou và chú Bombi thân nha rồi nên rủ nhau chạy nhảy cầu thang phá nhà...hixhixx

boo09

T.Viên Năng Động
alice_4387 said:
úp cho bin ú.đã lâu mà chưa thấy chủ mới đón.đẹp,thuần,béo nửa chứ.bin ú nhanh tìm đc chủ tốt nhé.
Cám ơn bạn nhé ;;) thằng Bin này cũng có vài bạn đến xem rồi mà thằng bé nhát quá , chưa kể mấy bạn ấy cũng chưa kiên nhẫn lắm nên bé vẫn đang tìm nhà mới . Vía thằng nhọ cao quá nên chủ mới phải vía nặng đô hơn mới được :)

Status
Không mở trả lời sau này.