• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán - Anh lông ngắn shaded silver

Status
Không mở trả lời sau này.

BinBin1984

Ơ bạn này có phải bên viet-pet nick là Boo09 không nhỉ???
Các bé nhà bạn hiện còn con nào, màu nào, giá cả như thế nào inbox cho mình với nhé!
***BinBin lúc trước có inbox cho bạn ở viet-pet.

boo09

T.Viên Năng Động
BinBin1984 said:
Ơ bạn này có phải bên Việt pet nick là Boo09 không nhỉ???
Các bé nhà bạn hiện còn con nào, màu nào, giá cả như thế nào inbox cho mình với nhé!
***BinBin lúc trước có inbox cho bạn ở Việt pet.
Chào bạn , ở ytc với vp mình chỉ dùng 1 nick thôi để khỏi quên mật khẩu :)
Cám ơn bạn đã quan tâm các bé nhà mình , hiện tại nhà mình có 3 đàn mình sẽ pm cho bạn :)

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho cu Bin nào...dạo này hình ảnh nhỏ giọt nên từ từ sẽ up hình mới của Bin nhé . Bin đã được 7th và được liệt vào dạng "khôn nhà dại chợ"_ở nhà thì quậy như giặc , đến chị cún ở nhà còn phải chạy mất dép :ngoi_xom: vậy mà khi gặp người lạ thì chạy không thấy xác đâu :lac_dau: Nhưng mà thằng bé nó biết , nó biết ai thương mèo , thích mèo nó mới lại gần nên bạn nào quan tâm thì đến nhà mình dành tí tg qua nhà mình làm quen với bé , cái này gọi là "mèo chọn chủ" như "trai chọn vợ" đấy :le_luoi:
Mình cũng xin update thêm tình hình các bé nhỏ mới sinh :
_đàn của mẹ Sanhua : hiện tại còn lại 1 bé tai cụp ln cái silver đang đợi lớn một tí sẽ nhận cọc
_đàn của mẹ Chinchi : hiện tại có 5 bé gồm 3 ln và 2 ld , các bé mới được 1th thôi nhưng rất thích nựng , nựng đứa này mà ko nựng đứa kia chúng nó cào cho nát chân :Onion35: và đã biết đi wc vào chậu cát :good_job: mấy bé không cần dạy , cả đám ngồi nhìn bố tudou đi wc thế là tập theo :157: và các bé đã tập ăn thịt gà , cũng nghe nói rằng cả đám trèo vô tô của bác sanhua , mẹ chinchi , bác lala để dành ăn. 1 bé đực sẽ được đặt cọc và về cùng 1 nhà với 1 bé cái con của mẹ Sanhua .
=> nghe đồn là cả lũ này quậy lắm , vì đẻ gần nhau nên lớn xêm xêm nhau , mở cửa ra là 9 đứa ùa ra giỡn như giặc :dead:
_đàn của mẹ Lala : các bé được sinh mới mấy ngày thôi , có 1 bé trai và 1 bé gái .
Mình chỉ có 2 tấm hình thôi , mấy hôm nữa sẽ up thêm nhé .

Các bạn có thể add nick yahoo của mình để trao đổi hoặc pm vào inbox cho mình nhé !

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé nào...bé con của mẹ Chinchi đã hơn 1th và nghịch lắm rồi , các bé gồm 4 bé trai và 1 bé gái , 3 bé ln và 2 bé ld . Con của mẹ lala thì là 2 nàng công chúa , gần 1 tuần thôi , chưa biết là tai cụp hay tai dựng .
Các bé sau 1 tuần nữa mình sẽ nhận cọc :) các bạn quan tâm cứ pm hay alo cho mình nhé !

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
nhớ up hình các em nha bạn .. :le_luoi: nhất là mí em lông ngắn đó..

boo09 said:
Up cho các bé nào...bé con của mẹ Chinchi đã hơn 1th và nghịch lắm rồi , các bé gồm 4 bé trai và 1 bé gái , 3 bé ln và 2 bé ld . Con của mẹ lala thì là 2 nàng công chúa , gần 1 tuần thôi , chưa biết là tai cụp hay tai dựng .
Các bé sau 1 tuần nữa mình sẽ nhận cọc :) các bạn quan tâm cứ pm hay alo cho mình nhé !

boo09

T.Viên Năng Động
ivys said:
nhớ up hình các em nha bạn .. :le_luoi: nhất là mí em lông ngắn đó..
Hehe hình ảnh mang tính chất dìm hàng lắm , nhưng mà có hình mới tr sẽ up lên ngay ^^ hôm nay cũng có 2 Anh chị đặt cọc bé đực con của Sanhua đến nhà chơi với Lũ nhóc nhà tr , quậy lắm , nhất là con bé tai cụp

boo09

T.Viên Năng Động
Vì làm biếng làm topic mới cho bọn nhỏ nên mình up thêm ảnh mấy đứa nhóc ở đây luôn .
Mấy bé con của mẹ chinchi nhé , được 1th hơn nhưng đã biết ăn thịt gà và đi wc vào chậu cát . Các bé sau 2 tuần nữa mình sẽ nhận cọc và bạn nào quan tâm có thể đến chơi với mấy bé nhé !

Còn đây là hai nàng công chúa của mẹ lala nhé

Còn đây là thằng nhóc đẹp trai mất 1 bên lông mép do quá nghịch với mấy đứa em của Ảnh :))

Bạn nào có thắc mắc về dòng mèo hay thế nào cứ pm trực tiếp với mình , mình sẽ giải thích cho các bạn nhé ! Mình hy vọng cùng góp ý và xây dựng về dòng mèo chứ đừng Chê lẫn Nhau :)

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hih`.. xinh quá :le_luoi:
hôm trước có anh chị tới chơi đặt gạch 1 em ui` phải ko Tr, đặt bé nhà lala hay chinchi thế :03:
ăn mau chóng nhớn nhé các em, iu quá :03:

boo09

T.Viên Năng Động
ivys said:
hih`.. xinh quá :le_luoi:
hôm trước có anh chị tới chơi đặt gạch 1 em ui` phải ko Tr, đặt bé nhà lala hay chinchi thế :03:
ăn mau chóng nhớn nhé các em, iu quá :03:
Hehe thanks P nhé :)
Á...2 Anh chị đến thăm bé Leo_con trai duy nhất của mẹ Sanhua _ nghe c.oanh ở nhà nói 2 Anh chị thương thằng bé lắm , đến ngồi chơi với cả Lũ nhóc :) còn quay phim về lâu lâu ngắm cho đỡ nhớ nữa ! họ triệt sản cu cậu nên mình cũng an tâm :)
Con mẹ Lala thì mới mở mắt thui , 2 nàng công chúa . Còn con mẹ chinchi thì có 3 đứa nhóc ln 2 trai 1 gái .

alice.4387

T.Viên Năng Động
Trời ơi,tội thằng bin đẹp trai,đã lâu mà chưa tìm đc chủ,phải chi có đk chút xíu rước con zề lun,chỉ tại có khả năng mua mà ko có khả năng chăm,úp cho con trai nhanh tìm chủ tốt nè

boo09

T.Viên Năng Động
Mình đã update trên trang web www.boofamily.weebly.com . Các bạn quan tâm xin vào trang web mình để biết thêm thông tin . Có gì thắc mắc có thể liên lạc trực tiếp hoặc pm cho mình .

boo09

T.Viên Năng Động
johnnycute said:
có mèo cái ko bạn ?
Chào bạn . Hiện tại mình có 3 bé cái của 2 đàn khác Nhau : 1 bé aln cái và 2 bé tai cụp cái ( 2 bé này mới được 2 tuần thôi ) .

Status
Không mở trả lời sau này.