• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán - Anh lông ngắn shaded silver

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
háhá..ai pỉu thuần mà lại đẹp nên vía cao là phải.úp gjúp bin ú nữa nè.

Thằng Bin cũng tạm được thui chứ không hoàn hảo đâu....Hên là 3 thằng đựa rựa nhà mình không bao giờ đánh Nhau , hòa đồng lắm nên mình cũng thong thả tìm chủ cho thằng nhóc . Nó giống Bố nên cũng khổ....Bố nó đợt trước đi off toàn chui gầm bàn không :))
Up cho cu Bin nào.....

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho Bin ế nào...kiểu này đẹp trai nhưng đường duyên lận đận hehe

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho bé Bin nào.....mấy hôm nay Bin có đến 9 đứa em để trông nên quên không chụp hình rồi :))

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
boo09 said:
Up cho bé Bin nào.....mấy hôm nay Bin có đến 9 đứa em để trông nên quên không chụp hình rồi :))
ủa Bin mới có em hả bạn ^^ mí nhóc cũng là scottish folds luôn à ?

boo09

T.Viên Năng Động
ivys said:
ủa Bin mới có em hả bạn ^^ mí nhóc cũng là scottish folds luôn à ?
Ừm , bé Bin mới có thêm em , 5 đứa cùng cha khác mẹ và 4 đứa không cùng huyết thống ( Scottish fold , là các em của bé Stella ) hiện tại các bé mới gần 1th và 1th5 cho nên mình chưa up hình các bé lên . Đợi mấy bé lớn thêm tí nữa mình sẽ up ( vì có nhiều bạn đặt cọc trước nên mình ưu tiên các bạn ấy chọn bé mèo trước với lại mình có thể giữ lại 1 bé đẹp nhất ) .

Còn Bin thì kệ , không ai đón thành trai ế đợi Thia về :)) mà dạo này Bin lớn đỡ nhát hơn rồi , bạn nào quan tâm có thể đến chơi với Bin nhé !

boo09

T.Viên Năng Động
harryhuyanh said:
bạn ơi cho mình địa chỉ đc ko bạn,có gì mình qua xem mấy xấp nhỏ đc ko bạn :)
Chào bạn ! Cám ơn bạn đã quan tâm mấy đứa nhà mình , hiện tại các bé còn nhỏ nên mình chưa cho bọn nhóc tiếp xúc với bên ngoài , đợi thêm 2 tuần nữa 1 số bạn đến xem các bé và đặt cọc mình sẽ up thêm hình lên !
Up cho cu Bin nào , trôi Xa quá :)) up cho trai tân ế :))

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
boo09 said:
Chào bạn ! Cám ơn bạn đã quan tâm mấy đứa nhà mình , hiện tại các bé còn nhỏ nên mình chưa cho bọn nhóc tiếp xúc với bên ngoài , đợi thêm 2 tuần nữa 1 số bạn đến xem các bé và đặt cọc mình sẽ up thêm hình lên !
Up cho cu Bin nào , trôi Xa quá :)) up cho trai tân ế :))
:le_luoi: mi' be' lớn lớn xíu up hình share nha bạn. :03: hi'hi'.. gạch rui` cũng xin hình ngắm.. :D

be' Bin nhà bạn đc mấy tháng rùi? thằng nhóc Beo nhà mình trông y như Bin ấy. Cũng hơi nhát người - phải ng` thân quen hay cho ăn gắn pó lâu em no' mi' theo :Onion09: .. nghịch lắm, thik ăn ức gà luộc nhưng ko thích uống sữa :eye_wide:

boo09

T.Viên Năng Động
ivys said:
:le_luoi: mi' be' lớn lớn xíu up hình share nha bạn. :03: hi'hi'.. gạch rui` cũng xin hình ngắm.. :D

be' Bin nhà bạn đc mấy tháng rùi? thằng nhóc Beo nhà mình trông y như Bin ấy. Cũng hơi nhát người - phải ng` thân quen hay cho ăn gắn pó lâu em no' mi' theo :Onion09: .. nghịch lắm, thik ăn ức gà luộc nhưng ko thích uống sữa :eye_wide:
Thằng bin nhà mình cũng thế , nhát lắm nhưng nghịch cũng không kém ai , giỡn như giặc ý :)) giờ t.nhóc được 7th hơn rùi :)
Khi nào có hình mình sẽ up lên , còn giờ hình ảnh mang tính chất dìm hàng lắm :p

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
Up cho Ku Bin đẹp trai, nhà e cũng có 1 em lông dài cũng nhát lắm, người lạ hay mèo lạ đến là gầm gừ, cào cắn chảy máu luôn, nên giờ nó sắp thành gái già rồi

boo09

T.Viên Năng Động
Thuy_diem24kc1 said:
Up cho Ku Bin đẹp trai, nhà e cũng có 1 em lông dài cũng nhát lắm, người lạ hay mèo lạ đến là gầm gừ, cào cắn chảy máu luôn, nên giờ nó sắp thành gái già rồi
Hehe còn t.Bin nhà c thì dạo này đỡ rồi , đã dạn dĩ hơn trước , nói Chung mấy đứa này mình cũng phải kiên nhẫn 1 tí :)

boo09

T.Viên Năng Động
Hôm nay có mấy tấm của bọn nhóc 2 đàn nhà mình :
_ con của mẹ Sanhua , 4 bé :
*bé đực tai dựng ln , golden & white macrekel _ đã nhận cọc của 2 Anh chị rất yêu mèo , và bé sẽ về nhà mới as a pet ( triệt sản )
*bé cái tai dựng ln , golden & white macrekel
*be cái tai cụp ln , silver spotted
*bé cái tai cụp ln , tam thể _ mình để lại cho ng.nhà và cũng sẽ được triệt sản khi về nhà mới

_con của mẹ chinchi , 5 bé : hiện tại các bé gần 1 th nhưng đã biết vào chậu cát đi wc và thích uống sữa :) có thể có 1-2 bé cái ln và 3 bé đực ld , sẽ cập nhật tiếp tình hình các bé .

Sau khi 1 bạn đến đặt cọc 1 cặp và 1 bà ng.Malay đến xem bé tai cụp thì mình sẽ up thêm hình ảnh các bé !
Hiện tại bây giờ up cho t.Bin ế thôi :))

boo09

T.Viên Năng Động
harryhuyanh said:
Sao triệt sản tội ngịp pé vậy bạn?nghe mà xót quá.:(,bạn còn pé nào bán ko bạn?
Bạn ơi triệt sản ( spray/neuter ) là tốt cho mấy bé đấy bạn :) với lại chủ mới mấy bé họ cũng không có ý định để các bé Sinh .
vấn đề này không còn mới với các breeder và cattery trên TG , cho nên Vn mình cũng nên học tập họ :)
Hiện tại mình vẫn còn nhưng mình sẽ update sau :)

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
nhìn mí nhóc yêu quá đi. hi'hi' be' cái tai cụp lông ngắn silver spotted còn hình cho mình coi với nha ^^.

trước nay nuôi nấng chăm sóc mèo cũng 2-3 năm. nhưng đa số mình toàn triệt sản khi chúng nó khoảng 5-6 tháng. vì cũng bận quá ko chăm đủ cho em nó nhu cầu vợ chồng con cái.... :ngoi_xom: ... cả chồng mình hùi trước ko chịu cho mua lồng hay để phòng riêng các thứ, đầu tư cho các em nó có chỗ ở riêng biệt khi chưa đc phép làm người nhớn :sad: :sad: ..

:03: .. nhưng cũng đang tìm hỉu nui nấng sao cho tốt rùi mua 1 cặp về cho các em nó có bạn. hi`hi`... chắc lần nì nui các em nó 1 năm rùi xem có đủ thời gian, hỉu bít & đủ điều kiện đầu tư môi trường tốt để chăm cho các em nó sinh sản không.
nhìn mí em mèo con nhóc nhóc ni` sao mình iu wa' :juuuu:........ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: .... :icon027:

Status
Không mở trả lời sau này.