• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

MOD XÓA DÙM E..A NHẬT ĐÃ TRẢ NỢ DÙM EM 2TR. TKS

Status
Không mở trả lời sau này.

handoiume

Member
alaskavssam said:
Bạn hỏi bạn ây thử lúc bạn ây qua mình bảo bạn ây bao nhiêu, có phải 10tr không, rồi bạn ây nói bớt mình không bớt, rồi bạn ây đi 1 hồi khoảng 1 tiếng sau quay lại năn nĩ bảo bớt tại vì đi mượn chỉ có nhiêu đây, còn nói là cái công tắc đèn xe hư không có tiền thay mà thích chó quá phải đi vay mượn mua, mình nghe than thở và 2 bạn ấy thích con chó quá nên mình mới bớt, trước khi giao chó bạn ấy kiểm tra kỹ và còn nói đưa ra cho bác sĩ khám sức khỏe, nếu ok thì em mang về nếu không thì em đem trả lại, mình cũng ok và mình dặn là về mà nhớ chăm sóc nó cho tốt, cái tiền mình bớt cho bạn ây xem như để bạn ấy mua thức ăn cho nó
Bạn ây đem ra bác sĩ thú y kiểm tra và gọi lại nói đã mang về nhà bác sĩ nói ok hết rồi.........
BÁN 1 CON NÓ LỜI VÀI TRIỆU ĐC RỒI. BOT 500 700K CŨNG ĐÂU NHẰM NHÒ VAO ĐÂU MOD. NÓ TRÔNG CHO CO NGƯỞI ĐỂ NÓ LỪA. BAN CÓ LỜI LÀ NÓ BAN LIỀN . KO CẦN PHẢI ĐÔI CO :)

handoiume

Member
CO RẤT NHIỀU NGƯỜI PYT VỀ THÈN NÀY. BÙI VƯƠNG HÀ MY. CHỊ NAY BÁN CHO NGOÀI HA NỘI CŨNG PÝT NÓ NỮA. NÓ TOÀN NHẬP CHÓ TQ VỀ. LỪA NHIỀU NGƯỜI LẮM RỒI MÀ NGƯỜI TA KO NÓI THÔI. E CÒN SINH VIÊN . MẤT 10TR E TIẾT QUA NÊN MỚI LÊN ĐÂY VẠCH MẶT NÓ RA. ĐỂ MỌI NGUOI KO BI NHƯ E . VÀ NHỮNG CON CUN SE TIEP TUC ĐC SỐNG

alaskavssam

T.Viên Năng Động
handoiume said:
MẤY CÁI HÌNH ĐÓ CHẮC CŨNG CẢ NĂM RỒI..MANG RA LỪA NGƯỜI TA AK..QUA NHA NGƯỜI TA CHỤP HÌNH CÚN ÀK ?? . E NÓI RỒI. THÈN BẠN E CŨNG MUA 1 CON CỦA NO VỀ GẦN CHẾT LUÔN ĐÓ A. YZ CHANG NHƯ CON CHÓ CỦA E LUÔN . H NÓ MIỆNG LƯỠI LẼO MÉM. NÓI ĐỦ THỨ. ĐỔ THỪA DO NGƯỜI NUÔI. NO BẢO E LÀM SAO. LÀ E LÀM YZ NHƯ VẬY. KO KHÁC GI HẾT...NHƯNG MANG VỀ 2 NGÀY LÀ BI TIÊU CHẢY RA MÁU. NÔN ÓY . CÒN CÁI CLIP . TRONG ĐIỆN THOẠI VK EM . BỮA HÔM ĐO 2 VK CK E QUA NHÀ NÓ XEM CHÓ MÀ. CHO ĐỊA CHỈ 1 NƠI. DẪN ĐI XEM CHÓ 1 NẼO...NHÀ NÓ CON CON ALASKA VS CON NGAO TÂY TẠNG MÀU VÀNG NỮA...CÒN E HỎI CHÓ BỐ MẸ CỦA CON NÀY ĐÂU . THÌ NO BẢO ĐỂ BÊN NHÀ KIA. Ở ĐƯỜNG 139A TÔ KÝ. QUẬN 12....CÒN CHỖ NÓ DẪN E ĐI XEM CHÓ LÀ ĐƯỜN NGUYỄN VĂN QUÁ ..CÁCH ĐÓ KO XA ĐC 139A TÔ KÝ . BỞI VẬY MỚI NÓI . -_- . DOLLAR DOG SHOP GÌ CỦA NÓ TOÀN LỪA NGƯỜI TA. BÁN CHO CHỊ KIA DƯỚI CẦN THƠ CON CHÓ NHÌN MẶT NGU GẦN CHẾT . MẶT MŨI BUỒN HIU . ĐỜ ĐỜ RA. BỮA CON CHÓ CỦA E CUNG YZ CHANG VẬY LUN . HAIZZZ E CỨ TƯỞNG CÚN CON. NÊN NÓ TRẦM TÍNH . AI NGỜ CHÓ BỆNH. CHƯA CHÍCH MŨI NÀO TOAN TIEM VACXIN VÀO MÀ BẢO CHÍCH 1 MŨI RỒI. CÒN KÊU MANG CÚN VỀ TUẦN SAU CHÍCH LẠI CHO CHẮC . VÃI :)
Bạn ăn bậy được chứ không nói bậy được nha bạn
Người bạn của bạn là ai, nói thẳng ra cụ thể và sdt và hợp đồng mua bán của mình, kêu lên đây nói chuyện cho rõ
Còn bán dưới cần thơ là chị nào mặt mũi ngu, sao bạn là người ăn học mà nói chuyện giống con nít quá

handoiume

Member
CÓ AI VÔ DUYÊN VẬY KO ? CHUYỆN TUI VA BAN KÉO NGƯỜI TA VÀO LAM GÌ ? H CHẲNG LẼ KÊU NGƯỜI TA RA ĐÂY LAM CHỨNG NÀY NỌ. CÓ ẢNH HƯỞNG ĐẾN NGƯỜI TA KO ??? A ĐÓ ĐI XE BIÊN SỐ 47..TUI CHỈ LÀ NGƯỜI GIAO HÀNG CHO VK A ẤY ...TUI K BẤT LỊCH SỰ NHƯ BẠN,, NGƯỜI TA NÓI LẠI VS TUI NHÉ . NHƯNG CON CÚN ĐO CHỮA 1 TUẦN THI HẾT . H BẠN KO CẦN NÓI NHIỀU . MOD GIAI QUYẾT SAU ..BẠN ĐÃ TỪNG BỊ NHIỀU NGƯỜI PYT VỀ VIỆC BAN CHÓ BÊNH KO PHẢI ĐÂY LÀ LẦN ĐÂU ...Ở TRÊN CO 1 BẠN CMT KÌA. VÀO PR CỦA BẠN CŨNG CÓ NỮA KÌA.

alaskavssam

T.Viên Năng Động
handoiume said:
CO RẤT NHIỀU NGƯỜI PYT VỀ THÈN NÀY. BÙI VƯƠNG HÀ MY. CHỊ NAY BÁN CHO NGOÀI HA NỘI CŨNG PÝT NÓ NỮA. NÓ TOÀN NHẬP CHÓ TQ VỀ. LỪA NHIỀU NGƯỜI LẮM RỒI MÀ NGƯỜI TA KO NÓI THÔI. E CÒN SINH VIÊN . MẤT 10TR E TIẾT QUA NÊN MỚI LÊN ĐÂY VẠCH MẶT NÓ RA. ĐỂ MỌI NGUOI KO BI NHƯ E . VÀ NHỮNG CON CUN SE TIEP TUC ĐC SỐNG
Bùi Vương Hà My là ai thì mình không biết, Còn bạn nói mình lừa gạt này nọ, Bạn nói chuyện mà ko biết suy nghỉ.... Lừa bạn cái gì, mình mua bán có trách nhiệm với công việc của mình, giống như bạn đi mua cái điện thoại hay cái tivi, người ta bảo hành cho bạn nếu hư hao thì người ta chiệu, còn bạn mang nó đi ngâm nước hay sữ dụng nguồn điện cao hơn mức quy định làm hư mạch thì người ta có chiệu bảo hành cho bạn không ?
Mình cũng vậy, mình bán thì bảo hành 2 bệnh truyền nhiễm do virut Care vs Pravo
Nếu chó bị 1 trong 2 bệnh đó thì mình đền cho bạn và không cần nói gì nhiều thêm
Đằng này chó không bị 2 bệnh truyền nhiễm đó bạn kêu mình bảo hành cho bạn là sao trong khi đó con chó được đi xét nghiệm tes bệnh thì không lên, Còn mấy bạn cứ nói là dù có tes cũng không lên, Người ta sản xuất ra que tes care vs pravo để khi gặp virut care hay pravo nó sẻ hiện lên 2 vạch
Đằng này con chó có virut care hay pravo đâu mà bảo nó lên, còn bảo mình chích kháng sinh nên nó không lên, chó đến ngày thì chích ngừa là chuyện thường ai cũng biết, chích ngừa để ngừa bệnh chứ không phải chích ngừa để tes không lên, nếu con có có virut thì tes như thế nào cũng lên vù vù đừng nói là không thể lên, Que tes có tác dụng với virut chứ không phải có tác dụng với thuốc ngừa bệnh, Còn bác sĩ mà nói chó không uống thuốc được của người thì mấy thằng bác sĩ lang băm đó cũng chỉ là mấy thằng ngu đần......
Trong giới chơi chó, đi hỏi hết có ai nói chó không uống thuốc của người được đâu ?

handoiume

Member
Ê . ÔNG DẶN TUI CHO CHÓ ĂN GÌ..NGÀY NÀO CŨNG CHO NÓ ĂN HẠT ANF PUPPY... LAM GI THI TUI LAM YZ CHANG NHAZ... NÓ BÊNH CHO ÚN THAN ĐEN + BACTRIM VÀO THI TUI CŨNG LÀM THEO RỒI NHAZ. CHO NÓ ÚN 2 NGÀY CÁI NÓ KO ĂN GI HẾT LÀ SAO ??? TRẢ LỜI XEM ?? KO ĂN GI HẾT MƠI BẮT ĐẦU MANG ĐI BÁC SỸ NHÉ...ĐỪNG CÓ ĐỔ LỖI TUI KO LÀM THEO LỜI ÔNG NHAZ. CHÓ CON HƠN 1 THÁNG NGƯỜI TA CHO ĂN CHÁO VS CƠM ẦM ẦM KIA ? CHÓ MA TIEM VACXIN CA RE VÀO RỒI THI TEST KO LÊN NHAZ..CÁI ĐÓ GỌI LÀ ẢO . BAC SY BV QUỐC TẾ NÓI NHÉ. CHÓ CHƯA CHÍCH NGỪA SAO ÔNG BẢO CHÍCH RỒI. CÓ NHÀ ĐẺ MÀ SỐ THEO DÕI SỨC KHỎE THÌ KO CÓ LÀ SAO. ??

alaskavssam said:
Bùi Vương Hà My là ai thì mình không biết, Còn bạn nói mình lừa gạt này nọ, Bạn nói chuyện mà ko biết suy nghỉ.... Lừa bạn cái gì, mình mua bán có trách nhiệm với công việc của mình, giống như bạn đi mua cái điện thoại hay cái tivi, người ta bảo hành cho bạn nếu hư hao thì người ta chiệu, còn bạn mang nó đi ngâm nước hay sữ dụng nguồn điện cao hơn mức quy định làm hư mạch thì người ta có chiệu bảo hành cho bạn không ?
Mình cũng vậy, mình bán thì bảo hành 2 bệnh truyền nhiễm do virut Care vs Pravo
Nếu chó bị 1 trong 2 bệnh đó thì mình đền cho bạn và không cần nói gì nhiều thêm
Đằng này chó không bị 2 bệnh truyền nhiễm đó bạn kêu mình bảo hành cho bạn là sao trong khi đó con chó được đi xét nghiệm tes bệnh thì không lên, Còn mấy bạn cứ nói là dù có tes cũng không lên, Người ta sản xuất ra que tes care vs pravo để khi gặp virut care hay pravo nó sẻ hiện lên 2 vạch
Đằng này con chó có virut care hay pravo đâu mà bảo nó lên, còn bảo mình chích kháng sinh nên nó không lên, chó đến ngày thì chích ngừa là chuyện thường ai cũng biết, chích ngừa để ngừa bệnh chứ không phải chích ngừa để tes không lên, nếu con có có virut thì tes như thế nào cũng lên vù vù đừng nói là không thể lên, Que tes có tác dụng với virut chứ không phải có tác dụng với thuốc ngừa bệnh, Còn bác sĩ mà nói chó không uống thuốc được của người thì mấy thằng bác sĩ lang băm đó cũng chỉ là mấy thằng ngu đần......
Trong giới chơi chó, đi hỏi hết có ai nói chó không uống thuốc của người được đâu ?
Thứ nhất Que text care parvo chưa chắc chính xác 100% nha bạn.
Thứ hai Bạn chủ thớt chả nhẽ bỏ 10 trịu ra mua con chó về bỏ bê cho nó "ăn đến tét ruột"
Thứ ba Bạn kêu bạn chủ thớt kêu những người từng mua chó của bạn ra đối chất, người ta còn có công ăn việc làm mà chắc người ta chẳng muốn nói chuyện với con người như bạn đâu.
Thứ tư Bạn cũng tự nhận từng nhập chó trung quốc. Giờ chuyển qua bán chó việt nam mà bạn hốt trộn ổ ở đâu nhiều vậy, bán quanh năm suốt tháng đều đều.
====>>>Kết luận ngay từ đầu bạn đã bán chó trung quốc lừa đảo rồi

vuthien

YTC Developer
nhìn là bjk bán cho TQ rồi . bàn cãi gì nữa , muốn buôn bán tiếp thì đền lại 1 con chó khác cho ng ta . ác thì ác vừa thôi . ăn 10tr của ng ta thì sau này cũng bị quả báo à .
Que test thì k bao h chắc chắn 100% cả , kể cả que thử thai của ng còn ko bảo đảm dc 100% nữa mà , bạn đừng lôi que test ra mà biên minh . nếu chó đẻ vn mà đem về chó bị ĩa phân máu thì trường hợp đó mình chưa bh thấy .

Ng ta jk new pet ở đặng dung chẳng lẽ ng ta k đủ trình độ bằng 1 ng bán chó TQ như bạn .

maxxbi

T.Viên Năng Động
handoiume said:
AI XEM CLIP ADD YAHOO. dao.ayenl@yahoo. com
Đừng nhờ ng khác add nick để xem clip bạn ạ, vì đó giống như là private giữa bạn và ng xem thì muốn xem clip nào chăg đc :). Đc thì bạn public lên youtube & share link đo vào dd thì tất cả mọi ng đều thấy đc ai đúg ai sai! Nếu bạn k biết post có thể nhờ MOD làm giúp. Thân

vuthien

YTC Developer
chả có ai chó bị bệnh k lo lắng mà jk chụp hình vs quay clip lại cả , nhãm nhí . đúng là dân bán chó . lúc nào chó chết cũng đỗ lỗi do ng nuôi cho ăn bậy nên chết , r kêu cho coi clip . chó bạn chết bạn có quay clip k ??? bạn có trường hợp nào chó để vn 100% mua về 2 ngày bị tiêu chảy k , chứ mình thì chưa thấy bh

vuthien

YTC Developer
maxxbi said:
Đừng nhờ ng khác add nick để xem clip bạn ạ, vì đó giống như là private giữa bạn và ng xem thì muốn xem clip nào chăg đc :). Đc thì bạn public lên youtube & share link đo vào dd thì tất cả mọi ng đều thấy đc ai đúg ai sai! Nếu bạn k biết post có thể nhờ MOD làm giúp. Thân
bạn để mod giải quyết jk . đừng cm kiểu đó làm gì . bạn có nuôi chó bạn nhìn chẳng lẻ k bk đây là chó k rõ nguồn gốc s mà còn binh ng bán đó . hay là bạn là đồng bọn bạn bè của ng đó . còn k thì đứng ngoài cuộc jk !!!

maxxbi

T.Viên Năng Động
vuthien said:
chả có ai chó bị bệnh k lo lắng mà jk chụp hình vs quay clip lại cả , nhãm nhí . đúng là dân bán chó . lúc nào chó chết cũng đỗ lỗi do ng nuôi cho ăn bậy nên chết , r kêu cho coi clip . chó bạn chết bạn có quay clip k ??? bạn có trường hợp nào chó để vn 100% mua về 2 ngày bị tiêu chảy k , chứ mình thì chưa thấy bh
Hahaa!! Mìh nói là có chứng cứ, nếu k bạn cứ lật lại toàn bộ đầu đuôi sự việc rồi hãy lên tiếng bạn nhé! Chính chủ topic đã nói là có cả clip test, clip nôn ói của con chó thì mìh mới nói ng đó post lên! Còn riêng bạn, biết thì hãy phán xét, còn k biết thì im lặng để ng khác nói...chứ đừng có tỏ vẻ ta đây cái j cũg am hiểu...ngay cả chính sự việc này bạn đã đọc hết chưa mà bạn bình luận mình vậy??? Uh thì mìh bán cho, nhưg mìh chưa từng bị phàn nàn gì cả (bạn cần thì google thần chưởng có đó). Nên mìh nói j là việc của mìh, công việc làm ăn mỗi ng! Đừg phán xét khi chưa hiểu hết về họ...mìh k đứng về phía ai cả, đọc cho hết 8-9 trang cmt rồi nói chuyện bạn nhé!

vuthien

YTC Developer
maxxbi said:
Hahaa!! Mìh nói là có chứng cứ, nếu k bạn cứ lật lại toàn bộ đầu đuôi sự việc rồi hãy lên tiếng bạn nhé! Chính chủ topic đã nói là có cả clip test, clip nôn ói của con chó thì mìh mới nói ng đó post lên! Còn riêng bạn, biết thì hãy phán xét, còn k biết thì im lặng để ng khác nói...chứ đừng có tỏ vẻ ta đây cái j cũg am hiểu...ngay cả chính sự việc này bạn đã đọc hết chưa mà bạn bình luận mình vậy??? Uh thì mìh bán cho, nhưg mìh chưa từng bị phàn nàn gì cả (bạn cần thì google thần chưởng có đó). Nên mìh nói j là việc của mìh, công việc làm ăn mỗi ng! Đừg phán xét khi chưa hiểu hết về họ...mìh k đứng về phía ai cả, đọc cho hết 8-9 trang cmt rồi nói chuyện bạn nhé!
mình k nói là chủ 2pic k có clip nhé . mình nói ở đây là việc cứ chó chết là bắt ng mua đưa clip lúc chó ói ỉa , theo bạn lúc đó bạn có tâm trí để quay clip k ??? mình k am hiểu bằng bạn . chắc v . mình nói theo hiểu biêt

vuthien

YTC Developer
maxxbi said:
mình k nói là bạn đó k có clip . but việc cứ chó chết ng bán cứ kêu ng mua đem clip ra để dẫn chứng là vô lý , lúc chó ỉa ra máu bạn có tâm trí để quay lại k ??? mình k am hju bằng bạn , chắc v but sau 3 năm tìm hju thì đa số các trường hợp này là chó TQ mới bị thôi . mình k nói bạn bán chó bệnh nhé , có rất nhju ng bán chó TQ but uy tín , khi chó về bảo đảm k bệnh mới giao cho khách như Mật pet , NguyênRùa( cái này mình trực típ jk bs sơn thấy nên k phải bịa đặt gì cả . mod đã nói bạn im để mod giải quyết bạn k cần phải kêu ng ta úp clip lên , việc đó của mod , ok k ng am hiểu nhju ?? ok k ng bán chó ???

maxxbi

T.Viên Năng Động
vuthien said:
mình k nói là bạn đó k có clip . but việc cứ chó chết ng bán cứ kêu ng mua đem clip ra để dẫn chứng là vô lý , lúc chó ỉa ra máu bạn có tâm trí để quay lại k ??? mình k am hju bằng bạn , chắc v but sau 3 năm tìm hju thì đa số các trường hợp này là chó TQ mới bị thôi . mình k nói bạn bán chó bệnh nhé , có rất nhju ng bán chó TQ but uy tín , khi chó về bảo đảm k bệnh mới giao cho khách như Mật pet , NguyênRùa( cái này mình trực típ jk bs sơn thấy nên k phải bịa đặt gì cả . mod đã nói bạn im để mod giải quyết bạn k cần phải kêu ng ta úp clip lên , việc đó của mod , ok k ng am hiểu nhju ?? ok k ng bán chó ???
Thế nếu bạn đặt vai bạn là ng bán, thì ng mua như vậy bạn sẽ làm j??? Trong khi bạn k thấy 1 cái j gọi là chứng thực??? Mìh sure là bạn cũg sẽ nghĩ trong đầu: chắc thằg/con này nói vậy để lấy lại tiền..blah blah...mìh cũg chỉ muốn 2 bên xem ai đúg sai, chứ mìh cuzg chả am hiểu j hơn ng hay s cả! Do ng mua nói vâyh, thì mìh lặp lại! Thế thôi! DONE tại đây nhé

handoiume

Member
TẤT CẢ CHẤM HẾT TAI ĐÂY . KO NÓI GI NỮA. QUA TOPIC MỚI XEM NHÉ. A NHẬT SẼ CHIU TRÁCH NHIỆM VỀ CÚN ĐỂ THỂ HIỆN SỰ UY TÍN.. OK

tieu_tuan

Moderators
Staff member
handoiume said:
KO NGHE RÕ HẢ. TUI NÓI LÀ BÁC SỸ KÊU H THÌ NHÌN NÓ KO SAO...NHƯNG MANG VỀ NUÔI VÀI NGAY RỒI SẼ PÝT. TAI VÌ BÊN ONG NUÔI TIÊM VACXIN VÀO NEN NO KHỎE MẠNH. NHƯNG MANG VE NUÔI NO SE PHÁT BIÊNH VÀ CHẾT LIỀN ??? HÔM ĐÓ TUI NÓI RÕ RANG NHÉ...2 NGÀY SAU THÌ NHƯ THẾ ĐÓ :)) VÃI ĐẠN
e cho a số dt vào inbox a sẽ trao đổi cụ thể vì có số nhà 25/4 nguyễn văn quá cũng đăng bán chó.a nghĩ cùng là của dolar shop

handoiume

Member
tieu_tuan said:
e cho a số dt vào inbox a sẽ trao đổi cụ thể vì có số nhà 25/4 nguyễn văn quá cũng đăng bán chó.a nghĩ cùng là của dolar shop
a nhật sẽ chịu trách nhiệm về con cún rồi a ơi..ngày mai a ấy sẽ gơi lai tiền cho e...e chỉ cần a ấy trả nợ dùm thôi. 2tr..còn con cún mới a ấy đền e ko nhận nữa.. vì a nhật đã xem clip test bệnh rồi. nhưng que test ko lên dương tính...nhưng a ấy sẽ chịu trách nhiệm để đảm bảo sự uy tín của ổng..! e hy vọng nhửng người đến sau sẽ nhận đc sự uy tín như thế.

tieu_tuan

Moderators
Staff member
handoiume said:
a nhật sẽ chịu trách nhiệm về con cún rồi a ơi..ngày mai a ấy sẽ gơi lai tiền cho e...e chỉ cần a ấy trả nợ dùm thôi. 2tr..còn con cún mới a ấy đền e ko nhận nữa.. vì a nhật đã xem clip test bệnh rồi. nhưng que test ko lên dương tính...nhưng a ấy sẽ chịu trách nhiệm để đảm bảo sự uy tín của ổng..! e hy vọng nhửng người đến sau sẽ nhận đc sự uy tín như thế.
đó là việc của cá nhân e và nhật.còn 1 khi em đã đăng topic lên thì e phải hiểu đó không còn là chuyện của cá nhân rồi.a đã có quyết đinh rồi.va2 quyết định đó sẽ thực thi vào 24h hnay nếu không có các tình tiếc khác ...

Status
Không mở trả lời sau này.